Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่น Farcryไม่ผ่านอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่น Farcryไม่ผ่านอ่ะคับ

ด่าน 4 เซฟที่ 4 อ่ะ มันมีห้องที่จุดมันกระพิบ อยู่อ่ะ แต่มันเข้าห้องนั้นไม่ได้

พอเข้าคนรถไปที่อื่นก้อตายเลยอ่ะ

ภารกิจ Blow up the armory to create a diversion

อ่ะคับ

ด่านที่4 ด่านPierใช่ปะคับ อืม เด๋วไล่ดูก่อน

ตรงที่ว่านี้ให้วางระเบิดคลังอาวุธคับ
    ส่วนห้องที่เข้าไม่ได้นั้น ก็แค่เข้าไปเอาอาวุธต่างๆเท่านั้นเอง จะเข้าได้ต้องมีcard หาได้ในค่ายนั้นแหละ
    หรือจะไม่เอาก็ได้คับ เอาระเบิดไปวางตรงจุดใกล้ๆห้องกรงเหล็กนั้น บึ้ม แล้วไปต่อ
    แต่ข้อสำคัญคือ ต้องบึ้มก่อน ถ้าไม่บึ้มนี่ไม่รู้จะเกิดไรขึ้น ไม่เคยลอง ออกแนวdoyleสั่งอะไรทำหมด หุหุ

Comment

มันบึ้ม ไงหรอคับ ผมได้ ระเบิดมา แต่มันไม่ที่ให้ใช้ อ่ะ

Comment

มีนี่คับ ตรงที่มันแว้บๆอยู่ในเรดาพอดีน่ะ ตรงนั้นจะมีรูประเบิดสีส้มรางๆอยู่บอกให้รู้ว่าต้องวางที่นั่น

ถ้าไม่มี ไม่รู้บัคของเกมหรือเปล่า ของผม1.0ไม่ได้ลงpatchไม่มีปัญหาตรงนี้นะ

Comment

ผมได้ การ์ด มาแล้วก้อเข้าห้องนั้นไม่ได้อยู่ดีอ่ะมันไม่ให้ใช้

ที่วางระเบิดก้อไม่มีอ่ะคับ งง มากเลยอ่ะ

ผมก้อลงเกม แล้วไม่ได้ลง Patch เช่นกันอ่ะคับ

คุณ PUSH THE TEMPO ช่วยเซฟรูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมคับ

ขอบคุณมากคับ

Comment

คับ เดี๋ยววันนี้ตอนค่ำๆผมกลับบ้านไปจะลองเล่นดูคับ

Comment

มาและ วันนี้เผอิญได้กลับเร็ว = =

ตรงที่ผมวงไว้อะคับ ตรงกับที่แว้บๆในเรดาพอดี

Comment

อ๋อ.... คือผมยังเข้าห้องนั้นไม่ได้เลยอ่ะคับ มันเข้าไม่ได้อ่ะ

ประตูมันไม่ยอม เปิดให้อ่ะคับ ก่อนที่จะเข้าไปในจุดวาปวาป อ่ะ

ช่วยบอกที่น่ะคับเล่นไม่ผ่านมา หลายวันละ

Last edited by NerubiaN; 6 Feb 2007, 20:58:09.

Comment

เง้อ เข้าไม่ได้จริงอะ = =''
                  ผมเดินดุ่ยๆเข้าไปเลยนะ ประตูไม่ได้ล็อค

งงอย่างแรงคับพี่น้อง

Comment

มันเข้าไม่ได้จิงๆๆคับ ผม ยัง งง อยู่เลยอ่ะ

Comment

ผมงงยิ่งกว่าอีกคับ = =

ตอนนี้ที่คิดออกมีแค่ ดูให้แน่ใจว่าภารกิจที่มันให้อันแรกแรกเรียบร้อยแล้ว
                      ถ้าเรียบร้อยแล้วจริงๆ และยังเข้าคลังเก็บอาวุธไม่ได้ ลองลงpatchดูคับ

Comment

ภารละกิจแรก เสร็จแล้วคับ

ภาระกิจแรกมันให้ หา แคมนิ

Comment

Working...
                        X