Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องpes2009ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องpes2009ครับ

คือว่าอยากกลับไปเลือกหัวข้อตอนที่เข้าเกมครั้งแรกใหม่ครับ(ตอนเข้าเกมครั้งแรกที่มันให้เลือก pro,top player ) ทำยังไงครับ ทำได้ไหมครับ บอกหน่อยนะครับไม่เป็น
    Last edited by Z_E_R_O; 8 Nov 2008, 03:02:42.

Originally posted by Z_E_R_O View Post
    คือว่าอยากกลับไปเลือกหัวข้อตอนที่เข้าเกมครั้งแรกใหม่ครับ(ตอนเข้าเกมครั้งแรกที่มันให้เลือก pro,top player ) ทำยังไงครับ ทำได้ไหมครับ บอกหน่อยนะครับไม่เป็น
    แล้วจะกลับไปทำไมหล่ะครับ ถ้าจะปรับความยากไปปรับก่อนลงเตะก็ได้ครับ -*-

Comment

เหมือนกันใช่ป่าวครับ...ขอบคุณครับ

Comment

เหมือนกันครับ แต่ถ้าอยากปรับจริงๆ เข้าไปลบ folder konami ที่ my doc ก็น่าจะได้ครับ แต่ข้อมูลอื่นๆก็หายด้วยนะ

Comment

Working...
        X