Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4850 IceQ4 Turbo กับ HD4850 PCS+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4850 IceQ4 Turbo กับ HD4850 PCS+

เลือกตัวไหนดีครับขอความเห็นกับท่านที่เคยใช้แล้วทีครับ
    ขอบคุณครับ

แจ่มทั้ง 2 ตัวเลย
    เลือกยากจริง ๆ

Comment

ตัวแรก เย็น กว่า
      ตัวสอง แรง กว่า

Comment

ตัวแรก เย็นดี สวยดี ผมใช้ตัวที่สองอยู่ก็ไม่ร้อนมากนัก ก็เลยชอบตัวแรก อ่ะ งงๆ

Comment

ชอบซิ้ง his

Comment

ใช้ 4850 IceQ4 อยู่ตอนนี้ ก็โอเคดีนะ แต่ก็คิดว่ามันก็ยังร้อนๆอยู่(auto fan) ส่วนอีกตัวม่ะเคยลอง

Comment

ผมชอบซิง HIS แต่ถ้าห้องไม่ อับร้อนๆ มาก PCS+ ก็น่าสนใจ มาก

Comment

PowerColor HD 4850 PCS+ แรง แดง ดี ไม่ร้อน ปกติ 50-53 องศาเซล *ฟลู 65 องศาเซล

Comment

เอาแรงไว้ก่อนดีกว่ามั๊ย ร้อนมากร้อนน้อยไม่ค่อนต่างกันหรอก

Comment

Originally posted by zateam View Post
                    เอาแรงไว้ก่อนดีกว่ามั๊ย ร้อนมากร้อนน้อยไม่ค่อนต่างกันหรอก

ตามนี้ละคับร้อนก็เปลี่ยนซิ้งเลย หาพวก HR03 GT มาใส่แบบที่ผมใช้ ลดไปได้ประมาณ 20 องศา idle 42 full 50 ต้นๆเอง

Comment

ขนาดค่ายเดียวกันยังล่อเป้าเลย หุหุหุ 55555555555555555 เอ้า อึ๊บๆ 4850 PCS+

Comment

Working...
                      X