Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อคอมใหม่ครับควรซื้อสเป็คขนาดไหนถึงจะดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อคอมใหม่ครับควรซื้อสเป็คขนาดไหนถึงจะดีครับ

มีงบอยู่ 35,000 ครับ พอจะได้คอมไว้เล่นเกมแรงๆได้ไหมครับ ผมรู้แค่ว่าอยากได้ cpu core2quad กะแรมที่เป็น ddr3 แล้วก็การ์ดจอพวก geforce อะครับ ส่วนควรใช้เมนบอร์ดอะไรให้เหมาะสม ต่อ SLI ยังไงนีไม่รู้เรื่องเลยครับ รบกวนช่วยแนะนำสเป็คให้ผมทีนะครับ

ผิดหมวดมั้งครับมันมีหมวดจัดสเปกคอมส์อยู่นี่
    ลองไปโพสที่นั่นดูครับบอกเขาไปเลยเน้นทำอะไร เล่นเกมส์ ทำงาน หรือ media

Comment

ผิดหมวดอย่างแรง

แต่อยากบอกว่า คิดใหม่เรื่อง DDR3 มั้ยครับ ???

Comment

Working...
      X