Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead ด่านแรงมันให้เราทำอ่ะไรหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead ด่านแรงมันให้เราทำอ่ะไรหรอคับ

พอดีพึ่งเคยเล่นอ่ะคับ ด่านแรกเลยมันให้ไปตรงจุดสีเขียวอ่ะคับ ไปถึงแล้วมันต้องทำอ่ะไรหรอคับ ขอคำแนะนำด้วยนะคับ
    Last edited by ongdekdeee; 8 Nov 2008, 12:38:40.

ก็ไปเรื่อยๆตามทางอ่ะครับเราจะไปโหล่ที่ชายหาดจะมีจุดเหลืองๆโหล่ขึ้นมาก้ไปที่จุดเหลืองก่อนภารกิจรอง
    ด่านแรกไม่ยากอะไรนี่ครับขับรถวิ่งลุยเลย
    วิ่งชนคนสะจาย 5555

Comment

Working...
    X