Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะวัดคะแนนยังงัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะวัดคะแนนยังงัย

คือผมรัน 3d mark แล้วจะดูคะแนนยังงัยคับ

ก็พอรันเส้ดคะแนนมันก็จะขึ้นมาเองอะครับ

Comment

พอจะมี code ให้ register ป่าวคับ

Comment

เนี่ยคับ โปรแกรมจะเรียกให้ดูทาง online รึป่าว
        Last edited by man10u; 5 Feb 2007, 07:58:14.

Comment

ถ้าไม่ขึ้นให้ต้องกดตามลิ้งที่ขึ้นมาอ่ะครับ
          ไปดูในหน้าเวบ

Comment

ไม่เคยเจอแบบนี้อ่ะ มาแนวแปลก
            ปกติไม่ต้อง regis ก็ใช้ได้นะ แต่แค่ปรับค่าไม่ได้เท่านั้นครับ
            ไงก็ลอง view online ดูละกันครับ

Comment

free edition ไม่มีคะแนนให้มั้งครับ เทสได้อย่างเดียว
              คุณต้องไปหาซีเรียลมา register ซึ่งอาจจะต้องจ่ายตัง หรือ..
              ส่วนมากจะฟรี(หาตามเวบเดี๋ยวก็เจอ)

Comment

ขอมาก็จัดให้งับ
                เอายาแก้ไอไป : 3DM06-EQF5A-HFTZC-EMX03-WVYR7-HSP65

ใครมียาแก้ไอ PCMark05 เอามาแบ่งกันมั้งนะ
                อิอิ

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
                  ขอมาก็จัดให้งับ
                  เอายาแก้ไอไป : 3DM06-EQF5A-HFTZC-EMX03-WVYR7-HSP65

ใครมียาแก้ไอ PCMark05 เอามาแบ่งกันมั้งนะ
                  อิอิ
                  โอ้ขอบคุณหลายๆ

Comment

Working...
                  X