Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้มาจัดให้สักชุดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้มาจัดให้สักชุดทีครับ

ผมมีงบ ไม่เกิน 9000 อยากได้เคสชุด AMD x2 แบบพอเล่นเกม offline ได้ ช่วยผมจัดให้สักชุดนะครับ ผมมือให้จะหัดประกอบเองครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

จัดให้ทีครับ

Comment

มาจัดให้ทีครับขอร้องละครับ

Comment

จะรีบร้อนไปไย เดี่ยวคนจัดก็มา เพราะไม่ได่นั่งเฝ้าบอร์ดทั้งวัน ทั้งคืน ก็มีงาน มี ธุระ ทั้งนั้น

ทำไมไม่ลองหากระทู้เก่าๆ ราคาใกล้เคียงกับงบของคุณดูก่อนละครับ นั่งงอมืองอเท้า รอคนจัดทำไม

Comment

X2 4800+ 2000.-
          Asrock N61P-S 1500.-
          GF 8600 2000.-
          WD 160G 1300.-
          RAM 1Gx2 1000.-
          DVD 800.-
          PSU + CASE 1000.-
          เกินมา 600 แต่พอไปซื้อจิง น่าจะถูกกว่านี้

Comment

อื้มม

Comment

Working...
            X