Announcement

Collapse
No announcement yet.

E7300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E7300

ผมอยากจะลองClock E7300 2.66

บอร์ด ASUS P5KPL ครับ

ซิ้งเดิม ไฟเดิมไปได้เท่าไรครับ

คือไม่มีเงินซื้อซิ้งอะ แหะๆ

ลองจิ .... กำลังใจเพียบ จัดโล้ด

Comment

กำ ไม่กล้าอะครับ

ผมไม่รุมั้นไปได้เท่าไร เด๋วไหม้ -*-

Comment

ซิ้งเดิม ไฟอย่าไปเกิน 1.45 ครับ ถ้าไม่เกินนี้ ยังไหวอยู่
        น่าจะไปได้ราวๆ 4 แหละ
        ลองอัดเลยครับ เดี่ยว เทพลงมานะนำเพียบ อิอิ

Comment

ไม่กล้าก็จบข่าว ....

Comment

กดๆ ไปเถอะน่า ซิงค์อินเทลเจ๋งจะตายไป เห็นคนเค้าเล่นกัน 3GHz+ (65nm) ซิงค์เดิมๆ เยอะแยะไป ไม่ได้ร้อนอะไรมากหรอก ถ้า AMD ว่าไปอย่างน่ะ

Comment

แต๊ปเครมได้...

Comment

ก่อนส่งเคลมแต่งให้เนียนก่อน

Comment

น่าจะไม่เกิน 3.4 หรอกนะ ถ้าเดิมๆหมด

Comment

ลองศึกษาดูก่อนนะครับ อย่าเพิ่งมาถามเลยครับ
                    ถ้ายังไม่มีความรู้พื้นฐาน การคล็อคไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้น

Comment

Working...
                    X