Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอ msi hd 4830 ราคา 3790 มาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอ msi hd 4830 ราคา 3790 มาครับ

ร้านไรจำไม่ได้ ที่พันธ์ทิพย์ ชั้น4
    แต่เขาแปะป้ายไว้
    hd 4830 msi 512m ddr3 3790

คิดว่าน่าสนปะครับ จะได้สอยมาเลย
    ปกติไม่เคยใช้การ์ดจอของ msi ครับ
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ถูก

Comment

ดีจังไม่มีตังค์ 55

Comment

สอยเลยไม่ต้องคิด

Comment

เสียดายจัง เดือนที่แล้วถอย HD4670 torbo มา 3300 *-* เจอ 4830 ราคานี้อยากได้ง่ะ

Comment

ราคางาม

Comment

น่าสอยจริงๆ

Comment

ร้านไหนอะ จะไปสอยพรุงนี้เลยไม่รอ commart แระ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                  ร้านไหนอะ จะไปสอยพรุงนี้เลยไม่รอ commart แระ

ซื้อเสร็จ มารีวิว ให้ดูด้วยนะครับ
                  สนใจ เป็นอย่างยิ่ง

Comment

กลัวไปรอเก้ออะครับ อยากคอนเฟิมก่อนว่ามีจิง 4830

Comment

อยู่ชั้น 4 มุมๆอะครับ ผมจำไม่ได้ ร้านที่มี จอ lcd โชว์ข้างๆ
                      แต่ที่ร้านมีป้ายราคาตัวใหญ่แปะโชว์ไว้เลยครับ

Comment

Originally posted by tao37 View Post
                        อยู่ชั้น 4 มุมๆอะครับ ผมจำไม่ได้ ร้านที่มี จอ lcd โชว์ข้างๆ
                        แต่ที่ร้านมีป้ายราคาตัวใหญ่แปะโชว์ไว้เลยครับ
                        ท่านชัวนะคับว่า ใช่ HD4830 แน่ๆ ไม่ใช่ HD4670 หรือ ตัวอื่นๆ

ช่วงนี้คนเบลอๆเยอะ ช่วยย้ำทีคับ เดวผมไปเดินหาเอง

Comment

พรุ่งนี้จะไปดูครับ

Comment

ยังไงวันจันทร์ผมแวะไปดูอีกทีหละกันครับ วันนี้รีบๆ เพราะพันธ์ทิพย์คนเยอะมาก
                            แต่ผมว่าผมชัวร์นะ เพราะตอนแรกเห็นราคา ก็ไม่แน่ใจ เลยเดินไปดูอีกรอบ ก็เห็น HD4830 3790 ครับ
                            แต่เห็นที่ร้านคนเยอะ เลยไม่ได้เข้าไปถามรายละเอียดครับ

Comment

Originally posted by tao37 View Post
                              ยังไงวันจันทร์ผมแวะไปดูอีกทีหละกันครับ วันนี้รีบๆ เพราะพันธ์ทิพย์คนเยอะมาก
                              แต่ผมว่าผมชัวร์นะ เพราะตอนแรกเห็นราคา ก็ไม่แน่ใจ เลยเดินไปดูอีกรอบ ก็เห็น HD4830 3790 ครับ
                              แต่เห็นที่ร้านคนเยอะ เลยไม่ได้เข้าไปถามรายละเอียดครับ

ขอบคุณมากครับ เดวพรุ่งนี้ลุยพันทิพ หุหุ

Comment

Working...
                              X