Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ API Solidworks และ visual basic6.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ API Solidworks และ visual basic6.0

ใน Help ของsolidworks ที่มี โค็ด ต่างๆ

เรานำมาใช้ใน Visual Basic6.0 ยังไงครับ ไม่เข้าใจ

คือจะลิ้งค์ข้อมูลที่เราป้อนไปใน visual แล้วแสดงผลที่ solidworks ครับ
    เช่น แก้ขนาดของ part กว้าง ยาว หนา
    และการ assembly เข้าด้วยกัน

ที่ผมจะทำเป็นทรงสี่เหลี่ยมธรรมดาครับ แล้วเอามาประกอบกัน เป็น แม่พิมพ์(Mould base)ครับ

ใครพอจะรู้เรื่องช่วยผมหน่อยครับ

มีไรมาเจอกันที่ web ผมได้ครับ ขั้นเทพเยอะ

Comment

เว็บตามลายเซ็นเลยใช่ไหมครับ

Comment

ใครรู้บ้างคร๊าบบบ

ช่วยหน่อย

Comment

Working...
        X