Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red Alert 3 แผ่นแท้ เล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red Alert 3 แผ่นแท้ เล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ

พอล๊อคอินเข้าไปแล้วขึ้นว่า "การทำการหมดเวลาก่อนการตอบสนอง" เป็นเพราะอะไรหรอครับ พอมีทางแก้ไหม

ซื้อมายังไม่เคยเล่นออนไลน์เลย ลองไปสมัครว่าจะลองเล่นดู ดันเป็นงี้ซะงั้น ไปอ่านที่บอร์ด EA ของไทยก็เห็นเป็นกันหลายคนแต่ก็ไม่เห็นมีคนมาบอกวิธีแก้ซะที ใครพอรู้ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ป.ล. เคลียร์ภารกิจครบแระ เกมนี้ผมว่าเนื้อเรื่องสนุกดีนะ

ก็ connection time out เหมือนกับ crysis แหละครับ ลองเปิด PB ดู

Comment

ยิ่งไม่เข้าใจใหญ่เลยครับผม เพราะไม่เคยเล่น Crysis อ่ะครับ

รบกวนบอกรายละเอียดเพิ่มเติมอีกนิดนึงนะครับ ขอบคุณครับ

ป.ล. ผมไม่ได้เล่นเกมนานแล้วน่ะเลยไม่ค่อยรู้เรื่องอาไรเลย

Comment

ลอง ดาวไปหาโหลด แพท ทั้ง หมดมาใหม่ครับ แล้วไล่ลงเอง ทีล่ะอัน 1.01 1.02 1.03 ดูครับ
        (เอาให้ถูก ver ด้วยน่ะครับ ของแพทไทย)

ผมเล่นได้ปรกติน่ะครับ

Comment

เป็นกันหลายคน ผมก็เป็นคับ เหมือนทาง sv. EA_TH จะมีปัญหา เข้าไม่ได้หลายวันละ

Comment

^
            ^
            ผมลองลอคอินม่ะกี้ เข้าได้ปรกติน่ะครับ (แต่ไม่ได้ลองอินเกมส์ คิดว่าได้เหมือนกัน) ต้องออกไปทำธุระและ ไว้เดียวพรุ่งนี้จะลองเทสเล่นออนไลน์ ให้อีกทีครับ

Comment

เดี๋ยวรอฟังคำตอบนะครับ

ตอนนี้ของผมก็เป็น 1.03 อยู่

Comment

ลองไปให้ เขายำมาล่ะ 3 vs 3 อย่างมันส แต่แพ้ T.T โหดอิ๊บหาย เล่นได้ปรกติคร๊าบ
                ลองโหลดแพท แบบต้องมาลงเองดูครับอย่างที่ผมบอก ลองทำดูยังครับ 1.01 1.02 1.03 มาลงดูครับ ไม่แน่ auto อัพเพทมาอาจจะเจ๊งก็เป็นได้ (เดาๆเอาครับ) แต่ถ้าว่างก็ทำๆไปดูสิ - -a

Comment

Working...
                X