Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ OC E8500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ OC E8500

อยากถามว่า E8500 (Onair) ซิีงเดิมๆ Oc ไกลสุดได้เท่าไหร่กันอ่ะครับ

บอกความร้อนของห้องด้วยนะครับ (แบบว่ามือใหม่หัด Oc อ่ะผมลากไปถึง 4 เอง)

สำหรับป๋ม 4.9 สุดๆละ บนบอร์ดกิ๊ก
    รันผ่านแต่ superpi1m นะ .... หุหุ

Comment

ประมาณไหนถึงจะ เสถียร ที่ดีที่สุดอ่ะคับ

Comment

4.75 (500x9.5) นิ่งสุดๆ แต่ร้อนโครตๆนะ ไม่เหมาะสำหรับใช้งานจริงเท่าไหร่ ....

Comment

ถ้าแบบแรงกำลังดี ร้อนปานกลาง ต้องเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

4.5 นี่คงนิ่มๆนะ แต่ต้องดูด้วยว่าซิงค์อะไร แต่สำหรับใช้งานจริงๆซัก4.0-4.2 ก็แหล่มแว้วววว ....

Comment

Working...
            X