Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮามาก ๆ เลย Rayman Raving Rabbids

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮามาก ๆ เลย Rayman Raving Rabbids

เหอ ๆ โหลดมาตั้งนาน เพิ่งเล่นได้ตะกี้

โคตรฮาเลย โอ๊ย อิกะต่่ายบ้า

อิิืิอิ อยากให้ได้ลองเล่นกัน คลายเครียด ๆ

ผมเล่นไอ้ด่านซุปเปอร์กระต่ายแมน(ไม่รุ้จะตั้งชื่อมันยังไง)เมาส์แทบระเบิด แต่ฮาโคตรๆ

Comment

ต้องลองๆ

Comment

คำเตือน ระวังฮาร์ดแวร์ท่านเสียหายขณะเล่น เอิ๊กๆๆๆๆ ยิ่งเมาส์นี่ไม่ต้องพูดถึง ไปด่านหลังนี่ถูกับ pad กระจายครับ แหม เล่นเอาซะเหงื่อตก(จอ LCD สั่นจนเกือบตกโต๊ะแน่ะ)

Comment

ไปโหลดที่ใหนครับ.....บอกมั่งดิ

Comment

อยากจะทดสอบความแข็งแรงของเมาส์หรือคีย์บอร์ด แนะนำให้เล่นเกมนี้เลยครับ
            ผมเล่นจบแล้วครับ ฮาดีมากๆเลย ชอบอันที่มันให้กดตามจังหวะเพลงแบบ Beat Mania น่ะครับ กระต่ายเต้นได้กวนดี

ใน Fevergame.net มีคนมาปล่อยพักนึงแล้วครับ ไปหาดูได้
            Last edited by Yoshimitsu; 5 Feb 2007, 20:42:19.

Comment

เล่นแล้วกล้ามขึ้น

Comment

ขอยืมidกับ พาสหน่อยคับ
                มัน สมัครแล้วไม่ส่งเมล์กลับมายืนยันเลย

เข้าไปโหลดยังไม่ได้เลย ยืม id pw หน่อยคับ
                ขอบใจจ

Comment

เกมส์นี้ใช้ สเปกสูงมากมั๊ย ครับ

Comment

แหล่มครับ เดี๋ยวหามาเล่นบ้าง
                    เอ เมลคุณมหาชะนีเมลอะไรครับเนี่ย อิอิ

Comment

ผมเล่นจบไปเมื่อวันนี้เอง บอกตรงๆเลยว่า ฮามากๆ นั้งเล่นไปหัวเรอะไป ยิ่งตอนเตะบอล อะ ฮาแตกเลย แทนที่จะเตะบอลมันดันไปเตะ (ไม่บอกๆ อยากรู้เล่นเอง อิอิ เดียวมะขำ) แล้วตอนซุปเปอร์แมนอีก ฮามากๆ อยากรู้ต้องเล่นคับ ฮาจิงๆ เอ่อ แล้วพวกท่าน ผ่านด่านที่มันมีลูกเหล็กหล่นลงมา 5000 กิโล รึ ตัน ก้อมะรุ อันนี้ไม่ผ่านสักที อีกด่านด้วย ไอ้ที่ปิดไฟแล้วก้อเอา ตา แขน หู ปาก มาต่ออะคับ ไม่ผ่าน 2 อัน บักอะป่าว หว่า เพื่อนๆ ผ่านกันไหมคับ

Comment

Originally posted by papae View Post
                        ผมเล่นจบไปเมื่อวันนี้เอง บอกตรงๆเลยว่า ฮามากๆ นั้งเล่นไปหัวเรอะไป ยิ่งตอนเตะบอล อะ ฮาแตกเลย แทนที่จะเตะบอลมันดันไปเตะ (ไม่บอกๆ อยากรู้เล่นเอง อิอิ เดียวมะขำ) แล้วตอนซุปเปอร์แมนอีก ฮามากๆ อยากรู้ต้องเล่นคับ ฮาจิงๆ เอ่อ แล้วพวกท่าน ผ่านด่านที่มันมีลูกเหล็กหล่นลงมา 5000 กิโล รึ ตัน ก้อมะรุ อันนี้ไม่ผ่านสักที อีกด่านด้วย ไอ้ที่ปิดไฟแล้วก้อเอา ตา แขน หู ปาก มาต่ออะคับ ไม่ผ่าน 2 อัน บักอะป่าว หว่า เพื่อนๆ ผ่านกันไหมคับ
                        เหลือไอ้ด่านปิดไฟต่อกระต่ายด่านเดียวที่ยังไม่ผ่าน

มันเอา 700 ได้สูงสุด 695 เซ็งเลย

Comment

Originally posted by papae View Post
                          อ๋อ มันคิดคะแนนแปลกๆนะครับเหมือนมันจะหักออกจากคะแนนเดิมก่อนทีทั่ง 50000ตันจะตกลงมา ของผมผ่านตรงนั้นแล้วครับ ตอนแรกเล่นไป3รอบทำไมมันไม่ถึง 50000 ซะทีทั้งที่คำนวณดูแล้วน่าจะได้ ผมก็เลยเล่นให้กระต่ายมันเดินชนสิ่งกีดขวางชนิดเดียวกันให้มากๆไว้เพราะเดินชนแต่ละทีมันจะทวีคูณกับคะแนนของสิ่งกีดขวางนั้นไปเรื่อยๆครับ แบบ 2,4,8,16,32,64 .... ของผมคะแนนสุดท้ายก่อนที่ทั่งเหล็กจะตกลงมาได้ประมาณหมื่นกว่าๆน่ะครับ พอทั่งเหล็กตกมาปั๊บคะแนนจะได้ประมาณ 50000กว่าๆก็เลยผ่านมาได้ครับ ไม่รู้เหมือนกันว่ามันคิดคะแนนยังไงเหมือนกันครับ

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                          เหลือไอ้ด่านปิดไฟต่อกระต่ายด่านเดียวที่ยังไม่ผ่าน

มันเอา 700 ได้สูงสุด 695 เซ็งเลย
                          ของผมได้ 697 ไม่เซ็งกว่าอีกเหรอ ถูกไป 2จุดเอง

Comment

ทำไมข้างกล่องไม่เห็นรูปเรย์แมนเลยหว่ามีแต่รูปกระต่าย
                            ตกลงมันมีเรย์แมนในเกมมั้ยครับ

Comment

ตัวเกมกี่เม็กครับ

Comment

Working...
                              X