Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก 19" wide หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ยัง เชียร์ BenQ อยู่ครับ ส่วนตัวชอบสีของ BenQ นะสวยดี

Comment

Originally posted by chillchill View Post
      940BW ครับเพราะว่าใช้อยู่ผมไปดู philips ผมว่า samsung สีมันจัดกว่าน่ะครับราคาที่ซื้อมาเมื่อวันพุธที่ผ่านมา 7250บาทพันทิพย์ชั้นลอยติดกับ HWHพร้อมสาย DVI ครับมันแถมมาในกล่องเลยนะครับ

อันนี้...เป็นปรัชญาการผลิตสินค้าเลยครับ

Asian's Mind vs European's Mind

ถ้าสังเกตุดีๆ กับอุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้า อิเล็กทรอนิก ทั้งหลายแหล่ครับ
      สีสันสดใส+ลีลา เป็นของเอเชีย
      เรียบง่าย+อึด เป็นของยุโรป

ไปเก็บฝรั่งมาจิ้มกิมจิดีฝ่า อิ อิ

Comment

ขอบคุณทุกคนครับ

ไว้ไปถอยมาแล้วจะบอกว่าถอยอะไรมา อิอิ

Comment

แพงกว่ายี่ห้ออื่นไปหน่อย แต่สวยดีครับ ไม่ค่อยซ้ำชาวบ้านด้วยอิอิ ASUSครับ เท่าที่ใช้มาก็ดีครับไม่มีปัญหา

Comment

Working...
          X