Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมลาก 4800+ ไป 3g เล่นเกมซักพักจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมลาก 4800+ ไป 3g เล่นเกมซักพักจอฟ้า

เหอๆ ตามหัวข้อเลยครับ 4800+ กับ N61P-S เพิ่มเติมครับ ทำไม เวลา เปิด CPUz ดูตรง M/B มันไม่เหง Manufacturing อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ไม่เสถียร
    ไฟ CPU / RAM อาจจะไม่พอ

Comment

ออ ขอบคุณครับ แล้ว ทำไมเวลาปรับไฟแรมไป มันเป้นเลขสีแดงครับ เหอๆ อันตรายป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

ขอดูหน้า cpuz ครับทุกหน้าเลย แล้วก็ค่าไฟที่เล่นไปด้วยครับ จะได้ง่ายหน่อย

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
          ออ ขอบคุณครับ แล้ว ทำไมเวลาปรับไฟแรมไป มันเป้นเลขสีแดงครับ เหอๆ อันตรายป่าวครับ ขอบคุณครับ
          อย่าไปกลัวครับ กดยาวๆ อิอิ

Comment

ไฟไม่พอ

Comment

ขอบคุณครับ คือตอนนี้ลดลงมาใช้เท่าเดิมแล้วเกิดปัญหาใหม่ครับ เล่น dmc4 ไปแล้วค้างคับ อยุๆก็ค้าง หลายรอบด้วย -..- ต้องรีสตาร์ทไปหลายรอบเลย
              ออ ถามเพิ่มเติมครับ ที่ cpuz มันไม่บอก manufacture ของ asrock ครับ ปกติมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ตามที่หลายๆ ท่านว่ามาครับ ไฟไม่พอจริงๆ

- ลงไดว์เวอร์ของ Chipset หรือยังครับ แต่น่าจะมองเห็น Manufacturer นิน่า สังสัยจัง
                Last edited by tonghadyai; 9 Nov 2008, 14:27:57.

Comment

N61P-S ไม่เคยใช้ มันปรับไฟเป็น high หรือ Ultra High เหมือนพวก NF6G รึเปล่าหว่า

Comment

ผมเข้าใจแล้วครับ ได้สีแดงที่บอก มันเป็นการขู่ให้กลัวครับ

ไฟแรม 2.2 เต็มสูบไปเลยครับ ไม่ตายหรอกครับ
                    ไฟ CPU อยู่แถวๆ 1.45-1.5 ครับ

Comment

โฮ้..........ท่านวิกรมาเองเลยเหรอ แรงๆๆแน่ครับ

Comment

สู้กันต่อปาย

Comment

Working...
                        X