Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบร้านขาย Skythe Andy Samurai Master

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบร้านขาย Skythe Andy Samurai Master

คือ ผมอ่านบททดสอบ Skythe Andy Samurai Master (จาก Overclockzone) แล้ว รู้สึกสนใจมากครับ อยากได้มากครับ

แต่เมื่อวานไปเดินหา แถวๆ เซียร์ รังสิต แต่หาไม่เจอเลยครับ

ไม่ทราบว่าที่พันธุ์ทิพย์ มีวางขายที่ร้านไหนบ้างครับ หรือว่า บ.ไหนเป็นตัวแทนจำหน่ายครับ (จะได้เข้าไปเช็คดูจากเว็บหนะครับ)

ตอนนี้คงยังไม่เข้าไทยน่ะครับ แต่หลังวันที่ 15 เดือนนี้ลองโทรไปถาม ที่ TK ที่พันทิปดูสิครับน่าจามาล่ะครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d=1#post284043

Comment

ของผมวานเพื่อนซื้อ/ส่งมาให้จากเมกา ครับ (ราคาที่โน่น คิดเป็นเงินไทยแล้ว ประมาณ 1500 บาทครับ)

ก็คงเป็นอย่างที่คุณ jedi009s บอกล่ะครับ...

เมื่อไม่กี่วันก่อน ผมเองโทรหาเพื่อน(เปิดร้านคอมพ์ฯ อยู่ที่พันธุ์ทิพย์) มันก็บอกว่ายังไม่เห็นวางขายเลย

Comment

ครับเปงเงินไทยที่ญี่ปุ่นก้อราวๆ 1200 บาทไทยครับ ติดตั้งง่าย เย็นดีครับ

ดูรูปตอนติดตั้งและอุปกรณ์ดูเอาล่ะกันครับ

Comment

อีกรูป

Comment

อ่านรีวิวแล้วน่าใช้จริงๆ อะครับ สนใจเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้แถวเซียร์รังสิตจะมีขายไหมอะครับ
              ซิ้งใหญ่ๆ พวกนี้มันไม่หนักใช่ไหมอะครับ ผมเห็นแต่ละตัวอันใหญ่จัง ติดแล้วมันคงไม่หล่นลงมาใช่ไหมอะครับ

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                อ่านรีวิวแล้วน่าใช้จริงๆ อะครับ สนใจเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้แถวเซียร์รังสิตจะมีขายไหมอะครับ
                ซิ้งใหญ่ๆ พวกนี้มันไม่หนักใช่ไหมอะครับ ผมเห็นแต่ละตัวอันใหญ่จัง ติดแล้วมันคงไม่หล่นลงมาใช่ไหมอะครับ

ดูที่ Hibase เคยมี ninja กับ infinity ด้วยครับ และมี AC freezer 7 ด้วย
                ของ asus ก็มีที่ hardware house เท่าที่ดูๆก็มี 2ร้านละครับ ร้านอื่นไม่มีหรอก จะหาซื้อของแต่งที่เซียร์ไม่ค่อยมีครับ

Comment

Working...
                X