Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูความร้อนหลังการคล๊อกหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูความร้อนหลังการคล๊อกหน่อยคับ

จากภาพจะเห็นได้ว่าอุณหภูมิขึ้นไปสูงมากซึ่งเป็นสภาวะการ IDLE เท่านั้น แต่เมื่อดูที่อุณหภูมิของซีพียู จะเห็นว่าไม่ถึง 50 องศา แต่ความร้อนที่แกนซีพียู คอร์ 1,2 สูงถึง 58-59 องศา ในขณะที่บอร์ดความร้อนสูงเพียง 42 องศา เป็นเรื่องปกติหรือไม่
    ระบบ ds4 6300@2.8 400*7 4-4-4-12 ไฟเดิม ออโต้ล้วน ซิงค์ Bigtyphoon

ของผม clock ไป 450*7 ( ds3 +e6300 )

idel 45 full 55 แต่ซิ้งเดิมนะ เปิดฝาข้างเอา

Comment

ของผมไม่เปิดก็เหมือนเปิดล่ะคับ เคส shark ด้านข้างเป็นรูๆหมดเลยอ่ะ งง

Comment

ชิวๆครับ ไม่เกินหรอก
        Bigtyphoon มันดี ช่วยเป่าของอย่างอื่นด้วย

Comment

ไม่พังหรอกครับ

Comment

รูป

Comment

ถ้าพังล่ะ อิอิ อยากรู้ว่าผมต้องดูตัวเลขอันไหนเท่านั้นเองอ่ะคับ

Comment

Working...
              X