งบ 41000 จะหาเพื่อนคู่ใจสักหน่อย แนะนำหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: งบ 41000 จะหาเพื่อนคู่ใจสักหน่อย แนะนำหน่อยครับ

OverclockZone Member

Default งบ 41000 จะหาเพื่อนคู่ใจสักหน่อย แนะนำหน่อยครับ

ที่สนใจก็ S42_LM05 ดีมั๊ยคับ ว่าจะไปดูที่งาน commart ที่สิริกิต ถ้ามีอันไหนน่าสนใจเพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

OverclockZone Member rootspiderman's Avatar

Quote Originally Posted by shinplez View Post
    ที่สนใจก็ S42_LM05 ดีมั๊ยคับ ว่าจะไปดูที่งาน commart ที่สิริกิต ถ้ามีอันไหนน่าสนใจเพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    เป็นตัวที่น่าเล่นครับถ้าไม่นับเรื่องความร้อนน่ะครับ

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

Quote Originally Posted by shinplez View Post
    ดีคับ ส่วนความร้อนกาดจอ9600GT ยี่ห้ออื่นก็ร้อนเท่านี้คับ แต่s42มีวิธีลดความร้อนและประหยัดไฟโดยการสลับกาดจอไฮบิดจากแยกเป็นออนบอด(ทำให้ใช้แบตได้สูงสุด5.5ชม)

ไงสนใจก็ดูในคลับตามลายเซ็นผม

Bookmarks

Bookmarks