Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูโหน่ยคร๊าปๆๆๆ6000+ ไปต่อไม่ได้แระครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูโหน่ยคร๊าปๆๆๆ6000+ ไปต่อไม่ได้แระครับ

ช่วยดูโหน่ยคร๊าปๆๆๆ6000+ ไปต่อไม่ได้แระครับ
    6000+ 90nm L2 2x1M
    MSI K9A2VM-F-V2
    VGA ON ครับ
    Kingston DDR2 Bus800 1x2G
    HDD SATA2 320G
    PSU Tsunami 680W
    ปรับไฟCPUไม่ได้ ไฟแรม 2.20 ทดแรมลง 667 5-5-5-15-20 ดันได้บัสแค่270 ดันไป 275 เข้าวินไม่ได้ ทั้งปรับHTx5 หรือ x4 เข้าBIOS ก็ค้าง จะไปต่อต้องปรับตรงไหนครับ

Last edited by I3ASIC; 10 Nov 2008, 01:02:04.

ไฟแค่นี้ไปได้ขนาดนี้ก็แรงแล้วคับ

ว่าแต่รันโอทรอสได้นานแค่ไหนคับ อิอิ

Comment

เพิ่มตัวคูณลดบัสดูสิ

การ์ดจออนบอร์ดมาลากบัสสูงๆไม่ไหวหรอกครับ

ไม่งั้นหาการ์ดจอมาใส่ลองดูครับ
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

เพิ่มตัวคูณ ลดบัสแบบท่าน tor_za ว่า ครับ
        แต่ไฟปรับไม่ได้นี้ ซิปัญหาใหญ่

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
          เพิ่มตัวคูณ ลดบัสแบบท่าน tor_za ว่า ครับ
          แต่ไฟปรับไม่ได้นี้ ซิปัญหาใหญ่
          Very big Problem !
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

เหอะๆๆๆ สภาพ ตามของแล้ว แจ่มแล้ว หา เมน ใหม่ ดีกว่ามั่ง ปรับไฟไม่ได้เนี่ยเหอะๆๆ อิๆๆ ตามงบท่านด้วยน่ะ

Comment

จากอุปกรณ์ OK แล้วครับ

Comment

ชุดนี้ก็ใช้อยู่ ของบ้านๆ 14x230 ได้ตามรายเซ็นต์

Comment

เต็มที่แบบ เสถียรๆ ก้ประมาณนี้แหละ ไม่เกิน 3.35

Comment

เปลี่ยนบอร์ดไปเลย AX 78 เจอกันได้ที่ 3.5

Comment

แรงโข แล้ว จะไปเอาอะไรกับมันอีก ล่ะครับ...

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                        เปลี่ยนบอร์ดไปเลย AX 78 เจอกันได้ที่ 3.5
                        จดๆๆ ฟามรู้ทั้งนั้น

Comment

อิกนิดเจอกันที่3.5นี่ 3.5 ORTHOS 24Hr. หรือ3.5หลอกเด็กเหรอ?

Comment

Working...
                          X