Announcement

Collapse
No announcement yet.

-= คุณว่า mouse Bluetooth กับสายธรรมดา กินไฟต่างกันไหม =-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -= คุณว่า mouse Bluetooth กับสายธรรมดา กินไฟต่างกันไหม =-

ถ้าเกิดผมใช้กับ notebook อะครับ เห็นว่าmouse optic ทั่วไปนี้สีสันฉูดฉาดมาก

mouse bluetooth นั้นสามารถใช้งานได้นานเท่าไรครับ (ถ่าน AAA 1 ก้อน)

ถ่านAlkalineได้ประมาณ2อาทิตย์

Comment

Bluetooth โคตรแดกไฟเครื่อง

Comment

Mouse Bluetooth กินไฟถ่าน ซื้อแบบโนเนมมาแบตหมดไวขึ้นอีก

อีกอย่างตามที่ท่านเรือบอกกินไฟแบตโน๊ตบุ๊ตอีกด้วย เปิด Bluebooth ใช้ตลอด

Comment

Working...
        X