overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation ===>>>เหลือ 6 คู่ @แค่ 99 เอง มาเอาไปทีครับ<<<=== |ปิดคืนนี้เลย | 21.30.00 |

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 13-3- 2559 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.สินค้าที่ตีเสียทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืน เว้นสินค้าที่ส่งให้ไม่ตรงกับในรูป

รองเท้า หลากหลายยี่ห้อนะครับ
    รองเท้าทุกคู่เปิด 99 บาท ส่งลงทะเบียน 70 บาท
    ได้มากกว่า 1 คู่ +เพิ่มคู่ละ 30 บาทครับ

1.DUNLOP ไม่ทราบรุ่น size 44 Eur.

รองเท้าทรงออกแนวล้ำๆ หน่อย
    ใหญ่ใช้ได้เลย สภาพยังดีมากๆ
    พื้นดี ยางดี แทบไม่สึก
    ตำหนิหลักๆ 2 จุด คือ
    ลิ้นรองเท้าเปื้อนสีทั้งสองข้าง
    และขอบยางแยก ตามรูปเลยครับ (หยอดกาวหน่อยรับรองแจ๋ว)
    แต่ยังใส่ได้อีกนาน สมบูรณ์มากๆ เลย
    ราคาแค่นี้ต้องรีบคว้านะจ๊ะ

2.PERSI size 43 Eur.

รองเท้าใส่ออกกำลังกาย
    จากประทศเกาหลี (แต่ Made in china)
    สีสันสวยงาม น้ำหนักเบาสุดๆ
    สภาพค่อนข้างสมบูรณ์
    มีซ่อมซอฟท์ในตรงเหนือส้นเท้า
    ปะด้วยผ้าสีขาว (ตามรูปเลยครับ)
    ทีเหลือก็ตามสภาพ ยังไม่ได้ซักนะครับ
    ใครหารองเท้าเบาๆ ไว้ออกกำลังกาย ต้องจัดแล้ว

3.Converse Chuck Taylor 40 Eur.

คู่นี้เล่นลายสวยๆ เลยครับ
    ที่สำคัญเป็นงาน Korea นะครับ หาไม่ได้ง่ายๆ นะ
    สภาพภายนอกไม่สวยมากเท่าไหร่ แต่พอใช้ได้
    ลองดูตามรูปนะครับ บรรยายด้วยภาพ

4. Converse All Star Chuck Taylor AS SP Ox Chocolate Mono Size 40 Eur.

คู่นี้สีสวยๆ เลยครับ แปลกๆ ดีด้วย
    เป็นสีน้ำตาลเข้ม Chocolate ดูแปลกตาดี
    สภาพโดยรวมยังดูดีอยู่ครับ
    ซอฟท์ด้านในยังสวยๆ เลย
    ใครมองหาสีแนวๆ นี้ ไม่ควรพลาด
    บอกเลยสีแบบนี้ นานๆ เจอทีครับ จัดไป

5.Skono size 38 Eur.

แบรนด์นี้ก็เป็นที่นิยมขึ้นเรื่อยๆ เช่นกัน
    คู่นี้เป็นผ้าใบสีดำ เล่นสีที่ตาไก่ และเชือกรองเท้า
    สวยๆ เก๋ๆ ดีครับ สภาพก็ยังดีมาก
    ถ้าใส่ได้บอกเลย ไม่ปล่อยแน่
    ใครใส่ได้รับไปได้เลยครับ

6.Kappa size 38 Eur.

รองเท้าใส่ออกกำลังกาย ใส่เที่ยว ได้ครับ
    รูปทรงคล้ายๆ New Balance เลย
    สภาพก็ยังใช้ได้ครับ แบรนด์นี้เป็นของเกาหลีนะครับ
    แต่ในไทยก็เริ่มนิยมกันมากขึ้นเรื่อยๆ แล้ว

สามารถนัดรับได้นะครับ ที่ จรัญฯ 35 นะคร้าบบบบบบบ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

up

Bookmarks

Bookmarks