Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเกี่ยวกับการอัพเดตของเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเกี่ยวกับการอัพเดตของเกมส์ครับ

สวัสดีครับ พอดีอยู่ก็สงสัยขึ้นมาว่า
    พวกเกมส์ออนไลน์ เกมตามสตรีมที่มีการอัพเดตบ่อยๆ
    เวลาอัพเดตนี่ไฟล์มันจะเพิ่มเข้าไปหรือแทนที่ตัวเก่าครับ

แบบ dota 2 ตัวเกม 8gb มีอัพเดตเข้ามา 500mb มันจะเป็น 8.5gb แบบนี้รึป่าวครับ

ถ้าเป็นแบบกรณีด้านบนก็เท่ากับว่ากินพื้นที่ไปเรื่อยๆใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ

ถ้ามีcontent เพิ่มก็กินที่เพิ่มครับ ถ้าแก้ของเก่าก็เท่าเดิมครับ
    ส่วนใหญ่จะเป็นเพิ่ม+แก้ ก็ใหญ่ขึ้นเรื่อยๆครับ

Comment

Working...
    X