overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18
    OverclockZone Member

Exclamation Gunnertees ยังไงครับ ประวัติไม่ดีเอง อย่ามาโทษผม และขู่ฆ่าผมสิครับ

รายละเอียดเดี๋ยวผมแปะให้ครับ ตอนนี้รู้สึกไม่ค่อยสบายใจเลย ผมควรต้องทำยังไงครับ ขอคำปรึกษาหน่อย ลบให้เค้าตอนนี้เลยดีไหมครับ

สืบเนื่องจาก กระทู้นี้...ผมจับได้ว่าเค้าคือโจรในร่างแฝง
    http://www.overclockzone.com/forums/...ก-cpu-g3250

ผมได้จองcpuเค้าไว้แต่ผมเช็คประวัติเค้าจาก เลข บช.แล้ว มีประวัติแย่ เปลี่ยนยูสเซอ และ เบอร์โทรบ่อยมากๆ
    แถมเคยโกงเงินคนอื่นไป5,000
    http://www.overclockzone.com/forums/...่ได้
    ผมเลยตัดสินใจไม่เอาแล้วโพสเตือนคนอื่นเอาไว้ให้ระวัง

แต่แล้วก็มีเบอร์โทรแปลกๆโทรเข้ามาขอให้ผมลบ แต่ผมไม่ได้ลบให้ เจ้าตัวคนโดนโกงก็มาคอนเฟริมว่าโดนจริง
    ผลสุดท้ายขู่ผมว่ามาแถวระยองบ่อย คือ? ครับ จะมาฆ่าผมหรอ มาเลยครับ นี่บ้านเกิดผมครับพ่อแม่พี่น้องเพื่อนฝูงผมก็มี ตายไปก็ยังมีคนทำศพ ส่วนคุณละติดคุกสิครับ

Last edited by yy5779693; 13 Mar 2016 at 17:28:30.

OverclockZone Member Scylla's Avatar

อยากเผือกด้วยคน....อุอุ

ผมไม่ได้ใช้3gครับ กลัวโดนฆ่าจังตอนนี้

OverclockZone Member researchkai's Avatar

ใช้ true ครับ

OverclockZone Member kornskylin's Avatar

มาดูครับผม

ball.2525's Avatar
    อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 081-0161377 LINE ID : ball.2525ocz

ผมเป็นฝ่ายผิดที่ไปขุดคุ้ยเรื่องประวัติเก่าๆของเค้ารึป่าวครับเพื่อนๆ ถ้าใช่ผมจะได้ไปขอโทษและลบให้เค้าครับ T T

OverclockZone Member maraci's Avatar

ดันไว้ครับ รอดู

OverclockZone Member pooyclub's Avatar
    พระราม2 บางขุนเทียน กรุงเทพ

ซื้อน้ำปลาหั้ยแม่แปบ เดี่ยวมาดูใหม่

OverclockZone Member HS4LDB's Avatar
    ซอยครีนครินทร์42 ไลน์hs4ldb โทร0910846808

Quote Originally Posted by yy5779693 View Post
    ผมเป็นฝ่ายผิดที่ไปขุดคุ้ยเรื่องประวัติเก่าๆของเค้ารึป่าวครับเพื่อนๆ ถ้าใช่ผมจะได้ไปขอโทษและลบให้เค้าครับ T T
    ท่านผิดเต็มๆเลยครับข้อหาเปิดโปงคนชั่ว ต้องโทษจำคุกตลอดชีวิตครับ555555

นอกเรื่องไปไกลล่ะ คือที่บ้านผมอยู่ต่างจังหวัดผมมีรุ้นน้องชื่อและนามสกุลเดียวกันนี้เลยครับ

แต่ไปได้ติดต่อกันมาร่วม20ปีแล้วครับ พอดีดูรูปที่ต้นกระทู้โกงเงิน5000ไม่ได้ครับ

ก็เลยไม่รู้ว่าคนเดียวกันหรือป่าวครับ แต่ว่าชื่อนามสกุลนี้มีซ้ำกันเยอะครับ

ยังไงถ้าท่านไดมีรูปอยู่รบกวนส่งให้ผมดูหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Gunnertees's Avatar

ว่าแล้วมันต้องเป็นแบบนี้เหอะๆ ขู่ฆ่าตอนไหนครับ บ้าหรือเปล่า

ช่วยเอาขอความที่ผมส่งให้คุณลงด้วยครับ User นี้ไม่เคยโกงใครครับ

คนเก่งนักเลงคีบอดช่วยฟังความ2ฝ่ายนะครับ ขอโทษนะครับที่ประวัติไม่ดี

แต่ผมก็ขายมาเป็นร้อยกระทู้แล้วนะครับ ผมแค่โทรไปบอกว่ารบกวนลบให้หน่อยผมขายของไม่ได้ครับ แค่นั้น ผมสาบานให้ตายเลยครับผมสุภาพมากๆ

จบนะครับ นักเลงคีบอด ไม่ต้องลบก็ได้ครับ ผมขายไปเยอะละ และไม่ต้องทำเป็นกลัวนะครับถ้ากลัวจริงๆลบไปตั้งนานละ เหอะๆ

ถ้าผมเป็นคนโกง ผมคงขายไม่ได้เป็นร้อยรายการอ่ะครับ
    Last edited by Gunnertees; 13 Mar 2016 at 21:45:33.

Quote Originally Posted by Gunnertees View Post
    ว่าแล้วมันต้องเป็นแบบนี้เหอะๆ ขู่ฆ่าตอนไหนครับ บ้าหรือเปล่า

ช่วยเอาขอความที่ผมส่งให้คุณลงด้วยครับ User นี้ไม่เคยโกงใครครับ

คนเก่งนักเลงคีบอดช่วยฟังความ2ฝ่ายนะครับ ขอโทษนะครับที่ประวัติไม่ดี

แต่ผมก็ขายมาเป็นร้อยกระทู้แล้วนะครับ ผมแค่โทรไปบอกว่ารบกวนลบให้หน่อยผมขายของไม่ได้ครับ แค่นั้น ผมสาบานให้ตายเลยครับผมสุภาพมากๆ

จบนะครับ นักเลงคีบอด ไม่ต้องลบก็ได้ครับ ผมขายไปเยอะละ และไม่ต้องทำเป็นกลัวนะครับถ้ากลัวจริงๆลบไปตั้งนานละ เหอะๆ

ถ้าผมเป็นคนโกง ผมคงขายไม่ได้เป็นร้อยรายการอ่ะครับ
    แล้วpmที่ส่งมาว่า เก่งก็รับโทรศัพท์มาแถวระยองบ่อย หมายความว่าไงครับ มันขู่กันชัดๆ ใครกันแน่นักเลง ดูจากการพิมพ์ก็รู้
    แล้วผมไม่สุภาพตรงไหน ผมไม่ได้พูดอะไรเลยด้วยซ้ำ ส่วนเรื่องลบ ผมคิดว่าไม่ควรลบ ความจริงก็คือความจริงครับ

ปล.ยูสนี้ไม่โกงแต่ยูสเก่าโกงต่างกันตรงไหน
    Last edited by yy5779693; 13 Mar 2016 at 22:36:32.

OverclockZone Member lucfer's Avatar
    ลาดกระบัง,กรุงเทพ

เกาะด้วยคน เดี๋ยวจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง

ไม่น่าเป็นคนดีเลยตรู น่าจะปล่อยให้คนอื่นโดนโกงไปก็จบเรื่อง เซงต้องมาปวดกระบาลเพราะเรื่องโจร 5,000
    Last edited by yy5779693; 13 Mar 2016 at 22:44:27.

movistar11's Avatar
    Prakanong Bangkok

มันอยู่ที่คนซื้อจะต้องตรวจดู เช็คประวัติให้ละเอียดก่อนที่จะโอนครับ ขายของให้ใคร ใครมารับไป มีเครดิตรับของไหม?
    ขายของเคยส่ง EMS มีเลขมาลงให้ไหม เช็คเลข EMS ซิว่าไปที่ใด ส่งของจริงไหม ขายของให้คนไม่ใช่ขายของให้ผี อยู่ดี ๆ ปิดกระทู้ บอกว่าขายแล้ว
    ยิ่งยูสเซอร์ใหม่ ๆ ขายของที่ไม่ชัดเจนทั้งหลายถึงจะถูกปานใด ก็ไม่ควรซื้อ โดนแล้วจะสมน้ำหน้าให้

และสังเกตุดูให้ดี ๆ ใครที่โดนไป ประเดี๊ยวก็โดนอีก ไม่รู้จักเข็ดกันหรือไง ผมโดนทีเดียวก็เกินพอแล้ว !
    และอีกอย่าง คนที่โกงในเวปนี้ มีใครเอาตำรวจไปลากคอเข้าคุกได้ไหม โดนแล้วโดนเลย ระวังกันหน่อย !

OverclockZone Member Gunnertees's Avatar

คนทำมาหากินครับ ขู่ฆ่า ตรงไหน แล้วที่เปลี่ยน User ดเพราะตอนนั้นประวัติเสียจริงๆ เรื่องนั้นถามเจ้าตัวก่อนนะว่าได้CPUไปยัง
    Last edited by Gunnertees; 14 Mar 2016 at 10:01:52.

ดันให้ครับ
    Last edited by Gunnertees; 14 Mar 2016 at 02:21:40.

Quote Originally Posted by yy5779693 View Post
    ไม่น่าเป็นคนดีเลยตรู น่าจะปล่อยให้คนอื่นโดนโกงไปก็จบเรื่อง เซงต้องมาปวดกระบาลเพราะเรื่องโจร 5,000
    คุณครับ หาว่าผมเป็นโจรข้อมูลชัดเจนแล้วใช้ไหมครับ หมิ่นประมาณนะครับ

Bookmarks

Bookmarks