Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา input not support ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา input not support ครับ

คอมที่บ้านโดนไวรัส เลยต้องการลงวินโด้ใหม่ครับเเต่ไม่สามารถเข้าวินโด้ได้เลย เข้าเซพโหมดก็ไม่ได้ เลือกบูต ก็ปรากฏข้อความดังกล่าวตลอดเลย ซึ่งปัญหานี้เคยเกิดมาเเล้วเมือได้ตั้งค่าไบออสก็เข้าได้ครับเเต่คราวนี้อยู่ๆพอจะเเก้ไขโดยการลงวินโด้ใหม่หรือบูตระบบก็ไม่สามารถทำได้การโพสก็ไม่มีปัญหาครับเลยอยากจะขอความคิดเห็นในการเเก้ปัญหาดังกล่าวนี้หน่อยครับ ข้อมูล การ์ดออนบอด ฮาดดิส 2 ลูกครับsata 1ลูกเเละata 1 ลูกครับขอบคุณครับ

ตั้งให้บูตจากCDหรือยัง

Comment

Originally posted by buncha View Post
      ตั้งให้บูตจากCDหรือยัง
      ตั้งเเล้วครับมันจาเกี่ยวอาไรครับตรงจุดใหนน้า

Comment

Working...
      X