Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาใหม่ เทสขำๆซะหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาใหม่ เทสขำๆซะหน่อย

Seagate ST1000DM003 ความจุ 1TB.

เร็วกว่า Black อีกมั้งนั่น

ที่ยังน่ากังขาคือเรื่องความทนทาน ...

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      เร็วกว่า Black อีกมั้งนั่น

ที่ยังน่ากังขาคือเรื่องความทนทาน ...
      เร็วกว่า Black ครับท่านหรอย

.............................

ส่วนเรื่องความทนทานผมไม่เคยสงสัยซีเกตเลย 250 GB. ตัวเดิมที่ใช้อยู่นี่เฉียด 10ปีเข้าไปแล้วครับ
      Last edited by Arjuna; 14 Mar 2016, 18:52:32.

Comment

เรื่องทนนี่ ถ้าระบบไฟดีอยู่แล้ว ก็ขึ้่นอยู่กับดวงด้วยครับ

Seagate 3TB ผมมีอยู่ 2 ตัว

ตัวนึงพังตั้งแต่ 5 เดือนแรก อาการจานไม่หมุน ส่งเคลมรอ 3 อาทิตย์ ได้กลับมาเป็นเงินสดซะงั้น

อีกตัวนึงใช้เป็นปีแล้ว ก็ยังปกติดีครับ

Comment

Originally posted by osxp View Post
          เรื่องทนนี่ ถ้าระบบไฟดีอยู่แล้ว ก็ขึ้่นอยู่กับดวงด้วยครับ

Seagate 3TB ผมมีอยู่ 2 ตัว

ตัวนึงพังตั้งแต่ 5 เดือนแรก อาการจานไม่หมุน ส่งเคลมรอ 3 อาทิตย์ ได้กลับมาเป็นเงินสดซะงั้น

อีกตัวนึงใช้เป็นปีแล้ว ก็ยังปกติดีครับ
          ระบบไฟมีผลมากครับ เท่าที่ประกอบผ่านมือให้ลูกค้าไปมันก็พังกลับมาได้ทุกยี่ห้อ

Comment

หลังจากแบ่งพาร์ติชั่นลง OS และเกมอีก 120 GB แล้ว

Last edited by Arjuna; 20 Mar 2016, 06:27:41.

Comment

Working...
            X