Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Router Wireless 2ตัวนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Router Wireless 2ตัวนี้ครับ

ไม่มีความรู้เรื่อง router ครับ 2ตัวนี้ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ เห็นราคาเท่ากันครับ

TP-LINK MODEM ALL-IN-ONE N300 TD-W8970 V3

TP-LINK MODEM ALL-IN-ONE AC750 (ARCHER-D20)

ตัวล่างน่าใช้กว่าครับ ได้ คลื่น ac ด้วย ความเสถียร ไม่ทราบ

Comment

เปลี่ยนจาก TP-Link เป็น D-Link จะดีกว่ามั้ยครับ เดี๋ยวจะเสียใจตอนหลังนะครับถ้าเลือก TP-Link

D-Link ADSL Modem ที่เป็น AC ก็มี สามารถใช้กับ Aircard 3G/4G ได้ด้วยเผื่อสำรองไว้เวลา ISP ล่มหรือพกพาไปด้วยเวลาไปเที่ยวต่างจังหวัดละโรงแรมไม่มี Wi-Fi ให้ ค่าตัว 2,000 นิดๆไม่เกิน
      น่าคบกว่าเยอะครับยืนยันเลย

Comment

Working...
      X