Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วนแนะนำ ssd ด้วยครับไว้ทำงาน 3d graphic

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วนแนะนำ ssd ด้วยครับไว้ทำงาน 3d graphic

ช่วนแนะนำ ssd ยี่ห้อไหนดี ขนาดไหนดี ใช้ทำงาน3d

Samsung 850 Evo 250GB ..4,400
    OCZ Arc 100 SATA III 240GB..3,390

Comment

Zotac premium edition MLC 240 GB 520/500 ประกัน 5 ปี 2680.-

Comment

Originally posted by Polveri_ View Post
        Zotac premium edition MLC 240 GB 520/500 ประกัน 5 ปี 2680.-
        ประสิทธิภาพ + ประกัน 5 ปี ( ตอนนั้น ซื้อมา 2790 ฿ -*- )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ประสิทธิภาพ + ประกัน 5 ปี ( ตอนนั้น ซื้อมา 2790 ฿ -*- )

ผมก็ได้มา 2790 ครับ แต่ตอนี้ลดอีกเพราะเป็นช่วงคอมมาร์ท ถ้ามีโค้ดลดราคาก็ลดได้อีก สุดยอดแห่งความคุ้มค่าแล้วครับ เพราะ read write นี่ก็แทบจะตัน sata3 แล้ว

Comment

Originally posted by Polveri_ View Post
            ผมก็ได้มา 2790 ครับ แต่ตอนี้ลดอีกเพราะเป็นช่วงคอมมาร์ท ถ้ามีโค้ดลดราคาก็ลดได้อีก สุดยอดแห่งความคุ้มค่าแล้วครับ เพราะ read write นี่ก็แทบจะตัน sata3 แล้ว
            มีขายที่ร้านไหนบ้างครับตัวนี้

Comment

Originally posted by PUI@TTK View Post
              มีขายที่ร้านไหนบ้างครับตัวนี้
              lazada เท่านั้นครับ ไม่ก็ลองหาคนที่รับมาขาย ผมเคยเห็นอยู่ในบอร์ดเหมือนกัน
              Last edited by Polveri_; 18 Mar 2016, 19:23:28.

Comment

Screenshot (111).png

ผมจัดไปตัวสุดท้ายพอดีครับเมื่อวาน

Comment

Working...
                X