Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear Of War จอมึดไปเฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear Of War จอมึดไปเฉยๆ

จะรบกวนหน่อยอ่ะนะครับ เล่น Gear Of War มาถึงช่วงกลางๆของเกมส์ละ เจอปัญหา จอมึดครับ แต่ Games ยัง RUN อยู่นะ เล่นได้ยิงได้ ฆ่าตัวตายได้ แต่ จอมึด ดำทั้งหน้าออกเข้าใหม่ก็ไม่หาย
    ใครเป็นแบบนี้ ขอวิธีแก้ด้วยนะครับ

XP-S3+E7200+RAM2GB+HD4850

ดันตัวเอง หวังว่าจะมีใครซักคนมาตอบ อยากเล่นให้จบ

Comment

ลองกด alt+tab สลับไปมาดูครับ ว่าหายหรือเปล่า

Comment

เป็นที่จุดเดิมตลอดเลยรึ?

Comment

ครับผม เป็นที่จุดเดิม ตอนนี้จอมึดหายแล้วแต่เป็นอย่างอื่นแทน คือ เครื่องแฮ้งไปเลยที่จุดนี้ เด้ง ดับไปเลย
          จะกระตุกก่อนแล้วจึง Restart เองครับ คิดว่า ต้องคนใครเจอบ้างแหละ รบกวนตอบให้ด้วยนะครับ รอคอย กำลังมัน อิอิอิ

Comment

ตกลงเดี๋ยวลอง OC เพิ่ม FPS ซักหน่อย ดูว่าจะดับมั้ย ...... ไร้ซึ่งผู้รู้เลยเหรอเนี่ย

Comment

ตกลงมาตอบตัวเอง ผ่านแล้ว ... E7200 + 4850 ต้อง OC ด้วย ผ่านเลยไหลลื่นพรวดๆ กำ จะเคลียละ

Comment

Working...
              X