Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยค่ะ

i3 6100
    asus strix gtx950
    hdd 1ลูก ssd 1ลูก
    พัดลม 2ตัว (แล้วชุดนี้ถ้าพัดลมตัวเดียวจะร้อนไปไหมค่ะ)
    corsair vs450 ไหวไหมค่ะ
    Last edited by mayka; 17 Mar 2016, 11:50:19.

พัดลม หลักๆ คือหน้าเคส และหลังเคส ครับ แต่ที่สำคัญ คือหลังเคสต้องมี เพื่อดูดลมร้อนภายในเคสออก ครับ
    ส่วนหน้าเคส จะดูดลมภายนอกเข้า ครับ พัดลม2ตัวไม่ร้อนครับ ขึ้นอยู่กับขนาดเคสด้วย
    พาวเวอร์450w พอครับ ถ้าไม่คิดอัฟการ์ดจอเพิ่มรุ่นที่สูงกว่า

Comment

แล้วถ้าพัดลมตัวเดียวอะคะ เคส corsair 100r อะคะ

Comment

Working...
      X