Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt psu ตัวนี้เอาอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt psu ตัวนี้เอาอยู่มั้ยครับ

ยี่ห้อ dj ที่ขายที่ advice 620 w ราคา 600กว่าบาทน่ะครับ ซื้อมาแล้วแต่ยังไม่ได้ลองเลย รอสาย 6พินอยู่น่ะครับ ตอนนี้มีงบประมาณ พันกว่าบาท ผมว่าจะเก็บตังซื้อ psu ของ raidmark ราคา 1500
    หรือเก็บเงินเพิ่มเพื่อซื้อ ของenermax 500w ดีกว่าครับ รบกวนท่านที่เคยใช้รุ่นนี้แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณคร้าบ

ที่ซื้อมาผมว่าพอนะครับ

Comment

ลืมบอกเสปกคอมครับ
      amd x2 5200
      ecs k8a780gm-a
      9600gt galaxy
      hdd 80 1ลูก 500 g 1ลูก
      drive dvd 1 ตัว
      พัดลมในเครื่อง 2 ตัว
      หมดแล้วครับ คิดว่า psu ที่ผมซื้อมามันจะเอาอยู่มั้ยครับ ขอบคุณคุณkgb99 สำหรับคำแนะนำด้วยนะครับ

Comment

น่าจะพอครับ

8800GT ผม delux 450 watt เอง ไม่มีปัญหาครับ

Comment

คงไม่นาน

Comment

แล้ว SilverStone 400W เอา 9600GT หรืิอ 9800GTX+ อยู่มั๊ยครับ

สเปกใน ลายเซนต์ นะครับ

Comment

พอครับ สำหรับคนงบน้อยผมว่าวัตเทียมตัวนี้น่าเล่นสุดแล้วนะ เทียบกับ Tsunami 580W ของผมเป็นกระป๋องไปเลย แต่ถ้าจะหาวัตเต็มมาใช้ทีหลังหาพวก 600W เลยครับเผื่ออนาคต

Comment

ยี่ห้อ dj ไม่เวิคแน่ๆ

อย่าเสี่ยงจะดีกว่ามั้งคับ

Comment

ผมซื้อ ตั้ง 580 w ของทูน่ามิ ดีเป่างะ

Comment

Originally posted by sun01 View Post
                    ผมซื้อ ตั้ง 580 w ของทูน่ามิ ดีเป่างะ
                    ดีครับ อร่อยดี

Comment

Comment

Comment

ทำไม 620 w 600 บาทเอวองอะ

Comment

เสียงเกินครับ ถ้าเรียบก็ Raidmax ไปก่อนเลยท่าน Ok เลย

Comment

Working...
                            X