overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 64
    OverclockZone Member

Default น้ำหอมมือสองของแท้ หลายรายการ ราคาเดียวขวดละ 900บาท ส่งemsฟรี

ขชน้ำหอมทุกขวดผมซื้อจากห้างสยามพาราก้อน รับประกันความแท้ครับ ถ้านำไปเช็คที่เค้าเต้อพาราก้อนแล้วพบว่าปลอม คืนเงินให้2เท่าครับ

.....ทุกรายการราคาเดียวครับ 900บาท รวมค่าส่ง EMS+แพ็คกันกระแทกให้อย่างดี.....

***รายการไหนที่ปริมาณน้ำหอมเหลือน้อยกว่าครึ่งขวดจะลดราคาถูกลงไปอีกครับ เช่นจะเหลือ700-800บาท แล้วแต่รายการครับ***

Guy laroche drakkar noir 50ml เหลือประมาณ75% ราคาที่พาราก้อนประมาณ 2900

มีน้ำหอมแค่ไม่กี่กลิ่นที่กล้าทุ่มทุนจ้างพรีเซ็นเตอร์ที่เป็น Celeb ระดับซุปเปอร์สตาร์ ส่วนมากน้ำหอมยี่ห้ออื่นจะจ้างนายแบบค่าตัวถูกๆธรรมดาๆที่หาได้ตามแคทวอล์ก
    แต่ Guy laroche drakkar noir จ้างกองหน้าอันดับ1ของบราซิล อย่างเนย์มาร์ ที่ค่าตัวโฆษณาว่ากันเป็นหลักหลายร้อยล้าน มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้ เนื่องจากทางค่ายน้ำหอมต้องการเจาะตลาด
    กลุ่มนักกีฬา และ กลุ่มคนรุ่นใหม่ที่อายุระหว่าง 20-35ปี และเนย์มาร์คือคนที่เหมาะมาก เพราะเขาคือตัวแทนของวัยรุ่นที่ประสบความสำเร็จและร่ำรวย น้ำหอมกลิ่นนี้ให้โทนกลิ่นที่สะอาด เปี่ยมไปด้วยพลัง
    สดชื่น และให้บุคลิกของนักสู้ในแบบฉบับของเนย์มาร์ กองหน้าพรสวรรค์ ใครที่ชื่นชอบกลิ่นสะอาด และสดชื่นเหมือนเพิ่งอาบน้ำใหม่ๆ และมีคาแรกเตอร์ของวัยรุ่นที่เติบโตทางความคิด ไม่ใช่เด็กกะโปโลอีกต่อไป กลิ่นนี้จะสื่อถึงบุคลิกนั้นได้อย่างชัดเจน เนย์มาร์ไม่ใช่แค่มาถ่ายโฆษณาให้เฉยๆ แต่เขาก็ยังคงใช้กลิ่นนี้เป็นกลิ่นประจำตัว และฉีดมันก่อนลงเตะให้กับสโมสรบาเซโลน่า เป็นที่รู้กันดีว่า นักฟุตบอลยุโรป ที่มีฝีเท้าอยู่ในระดับท็อป จะเป็นพวกที่ดูแลตัวเองดีมาก เช่น เดวิด เบ็คแฮม ,คริสเตียโน่ โรนัลโด้ พวกนี้จะไม่ใช่แบบนักบอล อบต บ้านเราที่ไม่ค่อยใส่ใจกับการดูแลตัวเอง นักบอลระดับนี้จะเนี๊ยบมาก การแต่งตัว ทรงผม รถที่ขับ จะต้องเป็นของที่ดีที่สุด และน้ำหอมก็เช่นกัน นักเตะระดับเนย์มาร์ จะไม่ใช่ไปรับจ็อบถ่ายโฆษณาบ้าบออะไรก็ได้ เงินน่ะพวกนี้มีล้นฟ้าอยู่แล้ว การที่จะไปเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้สินค้าตัวไหน เขาต้องคัดมาแล้วว่าเป็นระดับเวิลคลาส น้ำหอมกลิ่นนี้ถือเป็นตำนานของน้ำหอมระดับ Top10ของโลกมาร่วม10กว่าปี และติดอันดับขายดี1ใน10ของอเมริกันทุกปี

Elizabeth arden green tea bamboo 50ml เหลือเต็มขวด 99%

แบรนด์น้ำหอมที่ทำน้ำหอมกลิ่นแนว ZEN ที่มีชื่อเลื่องลือที่สุดคือแบรนด์นี้ครับ
    กลิ่นนี้เป็นการผสมกลิ่นGreen tea กับ กลิ่นไม้ไผ่เข้าด้วยกัน โดยมีกลิ่นมัสและเปลือกไม้เป็นแบล็กกราวด์ คอนเซปของกลิ่นนี้คือวิถีแห่ง ZEN ครับ กลิ่นชวนให้นึกถึงสถานที่เงียบสงบ ผ่อนคลาย เช่นในป่าไผ่ มีเสียงของใบไม้ไหวตามลม และเสียงน้ำในลำธารที่ไหลเอื่อยๆต่อเนื่องติดตามกันไป
    กลิ่นนี้มันชิลด์มากๆ จึงไม่เหมาะใส่ออกงานสังคมครับ แต่โคตรเหมาะกับใส่ไปเดินเที่ยวห้าง เดินกินก๋วยเตี๋ยวข้างทาง หรือใส่ตีแบดก็ได้ครับ เพราะมันเป็นกลิ่นที่ผ่อนคลาย เปี่ยมไปด้วยความสงบ
    ใส่ไปเที่่ยวทะเล เล่นโยคะก็เหมาะ หรือใส่ไปตักบาตรที่วัดยิ่งเหมาะ แนวกลิ่นมันธรรมชาติ ผ่อนคลาย ทำให้นึกถึงร้านสปา เหมาะกับคนชอบใส่เสื้อยืด+กางเกงขาสั้น
    คือการเล่นน้ำหอมเนี่ย มันไม่ใช่แค่เลือกให้เหมาะกับฤดูกาล หรือ โอกาสที่จะใช้นะครับ แต่มันต้องแมทชิ่งกับการแต่งตัวด้วย น้ำหอมบางกลิ่นต้องแมทกับการแต่งตัวเนี๊ยบๆ เสื้อเชิ๊ต กางเกงสแลค รองเท้าหนัง แต่น้ำหอมบางกลิ่นมันก็แมทกับเสื้อยืดชิลๆ กางเกงขาสั้น รองเท้าแตะ ซึ่งก็คือกลิ่นนี้เลย ใครที่ชื่นชอบปรัชญาเซ็น และอยากจะลองน้ำหอมที่ให้กลิ่นแห่งความสงบ ผ่อนคลาย ใช้งานง่าย ฉีดเล่นได้ทุกวัน อยากให้ลองกลิ่นนี้ครับ การตีความปรัชญาอันลึกล้ำ ผ่านห้วงจิตนาการ ออกมาเป็นกลิ่นน้ำหอม ถือเป็นมิติใหม่อย่างหนึ่งของวงการในสายตาของผม

Diesel fuel for life 75ml เหลือประมาณ 38-40% ราคาพาราก้อนอยู่ที่ขวดละ3400บาท
    เฉพาะกลิ่นนี้ ขายแค่ 790 บาทครับ เนื่องจากน้ำหอมเหลือประมาณไม่เยอะ จึงลดกระหน่ำ เพื่อความคุ้มของลูกค้าครับ ราคา790 คุ้มมากครับ เพราะสเปรย์กระป๋อง AXE ก็กระป๋องละเกือบสองร้อยแล้ว เอาตังค์มาซื้อน้ำหอมระดับโลกแบบนี้ดีกว่าครับ ^^

สุดยอดน้ำหอมแนว Playboy อันดับ1ของวงการ ผู้ปรุงน้ำหอมตั้งใจทำให้กลิ่นออกแนวเจ้าชู้มากที่สุด เป็นความเจ้าชู้ระดับฮอนดวนเลยล่ะ
    ไม่รู้จะอธิบายยังไง เอาเป็นว่าแปะโฆษณาของกลิ่นนี้ให้ดูกันเองแล้วกันครับ sean john unforgivable ที่ว่าออกแนว playboyแล้ว ยังสู้ตัวนี้ไม่ได้ครับ น้ำหอมที่เน้นงานเข้ามากที่สุดต้องตัวนี้ครับ
    และตัวนี้เป็นน้่ำหอมขายดีที่สุดของแบรนด์ดีเซล แนวกลิ่นไม่ต้องสาธารยายมาก เพราะคนปรุงน้ำหอมกลิ่นนี้ ได้รวบรวมส่วนผสมทุกตัวที่กระตุ้นอารมณ์ทางเพศ ปลุกเร้าความต้องการตามธรรมชาติของมนุษย์ เอามาผสมรวมกันจนได้น้ำหอมขวดนี้ขึ้นมา บนฝาขวดยังสลักคำเตือนว่าโปรดใช้ด้วยความระมัดระวัง มิฉะนั้นงานเข้าจนสับรางไม่ทันแน่ เป็นน้ำหอมที่ชาวเกย์นิยมใช้รองจากชองปอล เป็นน้ำหอมยอดนิยมของหนุ่มสไตล์เมโทร เพราะกลิ่นให้ความ Modern+Sexy เป็นกลิ่นคนเมืองอย่างแท้จริง คาแรกเตอร์ของกลิ่นนี้คือชายหนุ่มที่แต่งตัวทันสมัย เดินอยู่ในดินแดนแห่งความเจริญ เช่น มหานครนิวยอร์ก หรือถ้าเปรียบกับบ้านเราก็เหมือนกับพวกลูกคนรวยไฮโซที่เดินแถวทองหล่อ เหมาะมากกับผู้ที่เป็นพนักงานออฟฟิศ ,เจ้าของธุรกิจ SME ที่อายุน้อย แล้วอยากเสริมบุคลิกความเป็นเมโทร ที่หัวทันสมัย ชอบแต่งตัว และมีนิสัยเจ้าชู้กรุ่งกริ่งแบบเพลย์บอย กลิ่นนี้เหลือน้อยกว่าขวดอื่น เพราะผมชอบมาก จึงใช้บ่อย เพื่อนชอบบอกว่ากลิ่นนี้ฉีดแล้วดูไฮโซ ดูรวย แล้วกระผมก็ดันเป็นคนที่อยากดูดีดูรวย ก็เลยชอบใช้กลิ่นนี้เป็นพิเศษ

https://www.youtube.com/watch?v=WIeorbGhS4U

Estee Lauder Beautiful 75ML ยังไม่ได้ใช้เหลือเต็มขวด ซื้อมาให้แฟนแล้วแฟนไม่ชอบ ความเข้มข้นระดับ parfume ขวดนี้ขายที่ 1300 ครับ ซื้อมาขวดละ4300บาท
    (น้ำหอมที่ความเข้มข้นระดับพาร์ฟูมจะแพงกว่าที่เป็นเออเดอทอยเล็ตครับ เพราะมีปริมาณหัวน้ำหอมมากกว่า)

ขวดนี้เป็นน้ำหอมผู้หญิงครับ เป็นตัวโด่งดังของค่ายเอสเต้ ผมซื้อเป็นของขวัญให้แฟนเพราะผมว่ามันหอมมาก แต่แฟนไม่ชอบครับ ยังไม่ได้ใช้เลย ขายขาดทุนล้วนๆ
    แนวกลิ่นเจ้าหญิงหรูหรา เหมาะกับอากาศร้อนแบบบ้านเรา ดูจากโฆษณาที่เอสเต้ทำขึ้นมาก็ได้ครับ เป็นเจ้าสาวในชุดแต่งงาน เอสเต้ต้องการสื่อสารถึงวัยรุ่นอายุประมาณ22-28 ช่วงที่กำลังจะแต่งงานพอดี
    กลิ่นถูกสร้างขึ้นมาเพื่อผู้หญิงช่วงวัย20กว่า และเน้นไปที่ความเป็นเจ้าหญิง กลิ่นโทนดอกไม้กว่า20ชนิด ผลไม้ที่ให้กลิ่นสดชื่นหรูๆกว่า13ชนิด ผสมผสานกันจนเป็นน้ำหอมที่ขายดีต้นๆของแบรนด์เอสเต้

Issey Miyake L'Eau d'Issey Pour Homme 75ML เหลือประมาณ 30% รายการนี้ขายแค่ 700 ครับ (รวมส่งEMS+แพคกันกระแทก ผมแทบไม่ได้อะไรเลย)

กลิ่นนี้คงไม่ต้องบรรยายอะไรแล้วครับ กับตำนานความหอมของค่ายอิสเซมิยาเกะ ตัวนี้ติด Hall of fame ไปแล้ว เป็นตัวที่ขายดีที่สุดของอิสเซ และขายดีติด1ใน10ของโลก
    ผู้ปรุงน้ำหอมกลิ่นนี้คือ Jacques Cavallier มือทำน้ำหอม1ใน3ของโลก ที่คนปรุงบุลการีอควา นั่นแหละคับ โจทย์ของการสร้างกลิ่นนี้คือจะสื่อถึง ขุนเขา แมกไม้ สายลม แสงแดด และน้ำตกจากเทือกเขา (ผมไม่ได้คิดเองนะครับ ไปอ่านจากเว็บของอิสเซมา) ดูจากใบปลิวโฆษณาที่ผมแนบมาก็ได้ คนปรุงน้ำหอมต้องการให้กลิ่นสื่อถึงธรรมชาติและความอิสระเสรีของชีวิตมากที่สุด ผมติดตามความเคลื่อนไหวทางด้านโฆษณาน้ำหอมของกลิ่นนี้มาตลอดหลายปี เขาไม่เคยหลุดคอนเซปไปจากเรื่องน้ำตกเลย ยิ่งผมอ่านที่มาของการสร้างน้ำหอมกลิ่้นนี้ก็ยิ่งทึ่ง นอกจากความหอมที่เหลือเชื่อ ยังมี Story ที่เหมือนกันนิยายเรื่องนึง คนปรุงน้ำหอมทำออกมาได้ดี เป็นกลิ่นที่เหมาะกับชายผู้รักอิสระ เกลียดกฏระเบียบและการถูกควบคุม เป็นการกลับคืนสู่ธรรมชาติอย่างแท้จริง ที่ทุกชีวิตล้วนต้องการปลดปล่อยตัวเองคืนสู่ขุนเขา แมกไม้ และน้ำตกบริสุทธิ์ตามธรรมชาติ ใครที่เล่นน้ำหอมแล้วไม่เคยใช้กลิ่นนี้ ผมถือว่าท่านพลาดแล้วครับ

https://www.youtube.com/watch?v=m-k9b91mkOU ลิ้งก์โฆษณา

Bvlgari Black 75 ML เหลือเกือบเต็มขวดประมาณ95% เฉพาะขวดนี้ที่ผมซื้อจากฝรั่งเศส ซื้อเองตอนไปเที่ยว ไม่ได้ซื้อผ่านเว็บ เพราะกลิ่นนี้เมืองไทยไม่มีขาย รายการนี้ขายแล้วจ้า

สุดยอดน้ำหอมที่มีกลิ่นน่าค้นหาที่สุด เป็นน้ำหอมประจำตัวของวงดงบังชินกิ และดาราฮอลลีวูดอีกหลายคน รวมถึงแองเจลิน่า โจลีด้วย รวมทั้งเป็นน้ำหอมที่ใช้ชื่อ Black ที่วงการคนเล่นน้ำหอมเมืองนอกยกย่องว่าดีที่สุด
    ส่วนผสมของกลิ่นเป็นความลับที่บุลการีไม่ยอมเปิดเผยทั้งหมด โดยบอกแค่ว่า มีกลิ่นชา กลิ่นควัน กลิ่นมะลิ วานิลลา กุหลาบ หนัง และกลิ่นยาง แต่ส่วนผสมที่เหลือบุลการีเก็บเป็นความลับ
    นี่คือหนึ่งในน้ำหอมที่ผมใช้แล้วยอมรับว่า กลิ่นลึกลับน่าค้นหามากที่สุด เหมาะกับใส่ไปเที่ยวกลางคืนมากๆ เรียกว่าเป็นกลิ่นที่ผมใช้แล้วงานเข้ามากที่สุดในบรรดาน้ำหอมทั้งหมดที่ผมเคยใช้มา
    ไปเที่ยวผับทีไร ผมมักจะใช้กลิ่นนี้ เพราะเวลาคลุกวงใน สาวๆแปลกหน้าที่ผมหิ้วกลับมักจะบอกว่าโคตรหอมเลย ใส่น้ำหอมอะไร ไม่เคยได้กลิ่นนี้จากใคร (ก็แน่ล่ะ มันไม่มีขายเมืองไทย) แต่พักหลังมานี้ไม่ค่อยได้เที่ยวแล้วครับ เลยไม่ค่อยได้ใช้ ต้องบอกก่อนว่ากลิ่นนี้เหมาะกับการใส่กลางคืนมากที่สุด ใครชอบเที่ยวกลางคืน เป็นพวกนักล่า ต้องล่าสาวกลับบ้าน นี่จะเป็นอาวุธลับชิ้นสำคัญที่ช่วยให้คุณแตกต่างจากผู้ชายคนอื่นๆ มันจะสร้างบุคลิกลึกลับน่าค้นหา ดูเป็นผู้ชายปริศนาที่สาวๆอยากจะเปิดดูว่าข้างในมีอะไร ลองอ่านรีวิวจากเมืองนอกดูก็ได้ครับ นี่คือน้ำมันพรายของฝรั่งดีๆนี่เอง

Prada Infusion d`Homme for men 50ml เหลือประมาณ 75%ราคาที่พาราก้อนประมาณ3000กว่าบาท น้ำหอมปราด้าจะแพงกว่ายี่ห้อเค้าเตอร์แบรนด์อื่นๆครับ รายการนี้ขายแล้วครับ

แบรนด์ระดับเวิลคลาสที่เทียบชั้นแอร์เมส อย่าง ปราด้า ที่วางตัวเองเป็นแบรนด์สุดหรู เมื่อจะทำน้ำหอมออกขายสักตัว ต้องทำกลิ่นหรูเท่านั้นครับ
    กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ผมเคยเดินสวนกับฝรั่งคนนึงที่เชียงใหม่ ถึงกับต้องตามหากลิ่นนี้เลย และตามหาเป็นเวลา3ปี กว่าจะรู้ว่ามันคือ Prada Infusion d`Homme
    ลักษณะกลิ่นในเว็บบอร์ดน้ำหอมเมืองนอกบรรยายว่า เหมือนกลิ่นสบู่ในโรงแรมหรู5ดาวที่ประเทศสเปน และน้ำหอมขวดนี้ผลิตที่สเปนครับ made in spain เลย (ผมซื้อที่พาราก้อนรับประกันความแท้)
    แนวกลิ่นก็อย่างที่บอกครับ กลิ่นโทนสะอาดมาก เหมือนกลิ่นสบู่มากกว่าจะเป็นกลิ่นน้ำหอม เรียกว่าใช้แล้วคนอื่นจะคิดว่าเราฟอกสบู่หอมๆหรูๆ ไม่คิดว่าเราฉีดน้ำหอม
    กลิ่นกระจายดี และติดทนมาก ย้ำว่าติดทนมากครับ ผมฉีดเช้าถึงค่ำ10ชม กลิ่นยังอยู่
    ถ้าใครไปยุโรป และมีโอกาสได้เข้าพักโรงแรมระดับ5ดาว แล้วติดใจกลิ่นสบู่ในโรงแรมหรูๆเหล่านั้น ผมแนะนำว่าขวดนี้ใช่เลยครับ มันจะเป็นกลิ่นที่ท่านตามหามานาน
    ที่สำคัญกลิ่นนี้หอมมากครับ ใช้ได้หลายโอกาส ฉีดก่อนไปทานข้าวกับคนรัก ฉีดก่อนออกจากบ้านเพื่อไปดูหนังกับสาวที่จีบอยู่ รับรองว่าอีกฝ่ายจะประทับใจแน่นอนครับ
    เพราะกลิ่นสุภาพ ไม่ฉุน ไม่ทำให้อีกฝ่ายต้องรำคาญ แถมได้ลุคเป็นผู้ชายรักสะอาด ดูแลตัวเอง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ หรือจะฉีดเพื่อไปพบพ่อแม่คนรัก ก็ยิ่งเหมาะครับ เพราะเนื้อกลิ่นจะเพิ่มความไฮโซให้แก่ผู้ใช้ รับรองว่าทางบ้านแฟนต้องประเมินเราใหม่ ไม่กล้าดูถูกแน่นอนครับ แบรนด์ระดับปราด้าออกน้ำหอมมาไม่เยอะ ดังนั้นแต่ละกลิ่นต้องคิดมาอย่างดีแล้วว่าหอมจริงๆ ไม่งั้นไม่ทำมาขายให้เสียชื่อ

CALVIN KLEIN Eternity for men 100 ml เหลือประมาณ 75%ราคาที่พาราก้อนประมาณ 3400 บาท
    รายการนี้ขายแล้ว

น้ำหอมอมตะ ติดทำเนียบคลาสสิคไปแล้วครับ สำหรับ CK Eternity กลิ่นคงไม่ต้องบรรยายว่าเป็นกลิ่นมหาชนขนาดไหน ได้รับความนิยมและประสบความสำเร็จเพียงใด
    พูดง่ายๆว่า มันคือต้นแบบของสเปรย์กระป๋องทั่วทั้งโลก ไม่ว่าคุณจะหยิบแบรนด์สเปรย์กระป๋องยี่ห้อไหนขึ้นมา หนึ่งในกลิ่นนั้นต้องมีการก๊อป Eternity มา
    ในบ้านเราก็ดูตัวอย่างง่ายๆ AXE Apollo ก็ก็อปกลิ่นของเจ้าตัวนี้มา Eternity วางรากฐานให้กับสเปรย์กระป๋องทั่วโลก ด้วยความที่มันเป็นกลิ่นเรียบง่าย และมีมิติที่หลากหลาย
    เนื้อกลิ่นโดนใจคนทุกวัย ทั้งชายและหญิง เป็นกลิ่นมหาชนอย่างแท้จริง ตั้งแต่ทวีปยุโรป จรดอเมริกา ลากยาวมาจนถึงเอเชีย กลิ่นนี้ครองใจนักเล่นน้ำหอมมาตลอด ตั้งแต่ปี 1990
    รวมทั้งเป็นน้ำหอมขวดแรกของใครหลายๆคน ใครที่เริ่มเดินเข้าสู่วงการน้ำหอมแล้วไม่เคยครอบครองกลิ่นนี้ ก็เหมือนกับเริ่มหัดเที่ยวอาบอบนวด แล้วไม่เคยไปโพไซดอน กับ เอ็มมานูเอล
    และอย่าเอามันไปเทียบกับสเปรย์กระป๋องเด็ดขาด ถึงแม้มันจะเป็นต้นแบบให้ แต่มิติและความลึกล้ำของ Note 18 ตัว ยากจะหาใครเทียบได้ มันคือน้ำหอมตลาด mass ที่ใช้ noteมากที่สุด
    มากถึง18ตัวที่เปิดเผย และที่เป็นความลับยังไม่นับอีกหลายตัว กลิ่นนี้จึงให้มิติความหอมที่ลึกล้ำเหลือประมาณ หอมตั้งแต่ top note ไปจนถึง base แนวกลิ่นใช้ได้ทุกโอกาส ทุกฤดูกาลคับ จะฉีดเพื่อไปเดินโลตัส ออกงานสังคม ตีแบด เตะบอล ยันทหารที่ฉีดก่อนออกรบสามจังหวัดชายแดน ก็เพิ่มความสดชื่น จนโจรใต้ต้องถามว่าใช้น้ำหอมยี่ห้ออะไรรวมทั้งอาชีพคุณหมอ ก็ยิ่งเหมาะ หรือใส่ไปเรียน ใส่เที่ยว ก็จะเพิ่มความเท่ให้เรามั่นใจมากขึ้นครับ
    ไม่ว่าคุณจะเล่นน้ำหอมมามากแค่ไหน หรือ เป็นมือใหม่ที่เริ่มสนใจน้ำหอม ผมกล้ารับประกันว่า คุณหนีกลิ่นนี้ไม่พ้น ไม่ช้าก็เร็ว คุณจะต้องสอยมันมาครอบครองสักครั้ง

Versace pour homme 50ml เหลือประมาณ 40% ราคาที่พาราก้อนประมาณ 3000 ครับ
    รายการนี้ขายแล้ว

น้ำหอมที่กวาดรางวัลมาแล้วทั่วโลก เคยได้รางวัลน้ำหอมแห่งปีจากสมาคมน้ำหอมฝรั่งเศส และได้รับเรตติ้งในระดับสูงจากเว็บไซต์น้ำหอมต่างๆทั่วโลก
    ถ้ายังจำกันได้ versace เคยโฆษณาบนรถไฟฟ้า bts ว่านี่คือน้ำหอมผู้ชายที่หอมที่สุดในโลก น้ำหอมกลิ่นนี้ปรุงโดยนักปรุงน้ำหอมระดับ top3ของโลก คือ Alberto Morillas ที่ฝากผลงานให้แก่วงการน้ำหอมมามากมาย ไม่ว่าจะทำให้แก่ค่าย บุลการี ,อิซเซ มิยาเกะ ,ลองแวง ,เฟอรากาโม่ ,อีฟแซงโรลอง
    แนวกลิ่นชวนให้นึกถึงแสงแดดยามเช้า กลิ่นออกแนวสดชื่น แต่มิติของกลิ่นลึกล้ำ น่าค้นหา กลิ่นมีความคล้ายชาเนล อัลลัวร์ สปอร์ต กับ azzaro crome แต่กลิ่นนี้ของ versace จะเหมาะกับหน้าร้อนบ้านเรามากกว่า กลิ่นติดทนมาก และกระจายดีในระดับหนึ่ง เหมาะกับใส่ไปทำงานออฟฟิศมากๆ ใส่เล่นกีฬาก็ได้ แต่แนวกลิ่นอาจจะดูหรูเกินไป มันมีความสปอร์ตที่แฝงความหรู ดังนั้นผมคิดว่ามันเหมาะกับหนุ่มออฟฟิศมากๆ ใส่ไปทำงาน ใส่ไปประชุม หรือใส่ออกงานตอนกลางคืนก็ได้ครับ จะบอกว่าธีมของค่ายนี้ยังคงเน้นไปที่แนวขยี้สาวในเวลากลางคืนเหมือนเดิม ดูได้จากใบปลิวโฆษณาที่สื่อให้เห็นเลยว่าเน้นไปทางด้านคลุกวงในสาวๆมากกว่าอย่างอื่น กลิ่นนี้ผมใส่แล้ว คนทักบ่อยว่าใส่น้ำหอมอะไร หอมดี จากน้ำหอมที่มีร่วม30กลิ่น กลิ่นนี้ถือว่าติด top5 ในแง่ถูกคนรอบข้างถามถึงมากที่สุดครับ

น้ำหอมทุกขวดรับประกันความแท้ครับ เพราะผมซื้อที่พาราก้อนทุกขวด ผมเป็นคนที่เล่นน้ำหอม มีมากกว่า30ขวดในครอบครอง ซื้อมาใช้แล้วขายออก เพื่อหมุนเงินไปซื้อกลิ่นใหม่
    นอกจากนี้ยังขายสินค้าอย่างอื่นอีกหลายอย่าง ลูกค้าก็มีหลายท่านที่ซื้อลำโพงและเครื่องเสียง ก็มารับเองถึงที่บ้านของผม ดังนั้นเชื่อมั่น และไว้ใจได้ครับ
    ผมยึดคติ เงินทองหาใหม่ได้เรื่อยๆ แต่ชื่อเสียงมีแค่ครั้งเดียว ต้องรักษาไว้ ถ้าเสียเครดิตไป ก็ไม่มีทางกู้คืน ดังนั้นกว่า10ปี ที่ค้าขายอยู่ใน Overclock มา ไม่เคยมีปัญหาแม้แต่ครั้งเดียวครับ

ทุกรายการราคาเดียว 900บาท รวมส่ง EMS

สนใจโทร 087-1211123
    Last edited by ampmx; 27 Mar 2016 at 23:00:40.

ดันจ้า

OverclockZone Member ป๋าดัน.'s Avatar

Versace pour homme 50ml เหลือประมาณ 40%
    Prada Infusion d`Homme for men 50ml เหลือประมาณ 75%

ลูกค้าเก่ามีราคาพิเศษอีกไหมครับ ซื้อไปก็ไม่รู้จะใช้ทันหรือเปล่า?

- - - Updated - - -

Quote Originally Posted by ป๋าดัน. View Post
    Versace pour homme 50ml เหลือประมาณ 40%
    Prada Infusion d`Homme for men 50ml เหลือประมาณ 75%

ลูกค้าเก่ามีราคาพิเศษอีกไหมครับ ซื้อไปก็ไม่รู้จะใช้ทันหรือเปล่า?

- - - Updated - - -

ของป๋า พิเศษอยู่แล้วครับ หลังไมค์มาได้เลยครับ ป๋าสนตัวไหน บอกได้เลยคับ

ดันจ้า

ดันจ้า

ดันจ้า

ดันจ้า

ดันจ้า

ดันจ้า

ดันจ้า

จองรายการนี้ครับ Versace pour homme 50ml

ดันครับ

จองรายการนี้ครับ

วานติดต่อผมทาง line id : kimus

ขอบคุณครับ

ดันครับ

อัพเดท ปราด้าขายแล้วครับ

รับ CALVIN KLEIN Eternity for men ไว้เองครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันจ้า

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks