Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเลือกแรมหนอ่ย จากเวปอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเลือกแรมหนอ่ย จากเวปอ่ะครับ

DDR2(533, NoteBook) 512MB RC Box,8-Chip 1,380 รับประกัน LT.
    DDR2(667, NoteBook) 1GB NCP Box,16-Chip 2,970 รับประกัน LT.

ผมกำลังดูสองตัวนี้อ่ะครับ จากเว็ป advice กะลังจะตัดสินใจซื้อใส่ note book ไม่รู้ว่ามันจะดีป่าว

แล้วตัวหนังสือที่แดงๆ หมายถึงยี่ห้ออะไรอ่ะครับ แล้วตัวหนังสือสีเขียวมันต่างกันอย่างไรครับ

เห็นราคาในเวปนี่ถูกดี เดินดูมา kington ddr2 667 512mb(24xx)/1G(4xxx)
    ไม่ไหวอ่ะ
    กลัวซื้อมาใส่แล้วคอมเจ้งอ่ะ
    Last edited by dear.de; 8 Feb 2007, 00:48:05.

มากไว้ก่อนซิครับ

Comment

มากดีกว่ารู้แล้วอ่ะครับ แต่ว่า อยากรู้ตัวหนังสือสีเขียวและแดงอ่ะว่ามันหมายความว่าไร

Comment

Kingtons 1 Gb ราคาลงเหลือ 2850 แล้วนี่ครับ

Comment

ต้องดูที่การใช้งานครับ ถ้าใช้งานทั่วไป แรม 512 ก็พอแล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
            Kingtons 1 Gb ราคาลงเหลือ 2850 แล้วนี่ครับ
            ที่ไหนอ่ะครับ ผมอยู่เชียงใหม่ เพิ่งไปดูที่ไอคอนมา

Comment

ง่ะไม่มีใครตอบเลย

Comment

ร้านไหนในพันทิพเหรอคับ ที่ลดราคา

Comment

ผมเน้นความจุไว้ก่อนครับ

Comment

Originally posted by dear.de View Post
                    DDR2(533, NoteBook) 512MB RC Box,8-Chip 1,380 รับประกัน LT.
                    DDR2(667, NoteBook) 1GB NCP Box,16-Chip 2,970 รับประกัน LT.
                    สีแดงคือยี่ห้อเม็ดแรม

สีเขียวคือจำนวนเม็ดแรมบนแผง(บางคนบอกว่าบางMBรับ8 บางMBรับ16) BOXที่ว่าคือแถมกล่อง

ถ้าผิดขออภัย

Comment

box คือ ผลิตภัทณ์นี้ รับประกันตามที่ บริษัทที่รับประกัน

ผิดขออภัย แต่ตอนนี้ ขออภัยที่พิมข้อความดูท่าทางจะ งง

Comment

แล้วจะรู้ได้ไงหว่าว่า โนตบุคเรามันใช้กับอันไหนได้ เง้อ เครียด

ตอนนี้ 512 อยากใส่เพิ่ม

Comment

Working...
                        X