Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องกาดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by HERO-NUT View Post
    เอางี้ อย่าไปคิดอะไรมาก หา9500GT 512DDR3 เพราะมันไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม psu450w เดิมๆก็เอาอยู่ ถึงจะเอาPentium4 3.0 มาลาก มันก็ยังเล่นcrysis ปรับmeanstreamได้ไม่มีกระตุก(575/1600)
    ว้าว เเล้ว 9500 GT เล่น devilmaycry 4 , crysis , assasin creed กระตุกปะคับถ้่าปรับสุดอะ

Comment

ง่า จุ๊กกรู๊

Comment

จุ๊กกรู้

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกท่านนะครับ

Comment

Originally posted by maya55 View Post
            ว้าว เเล้ว 9500 GT เล่น devilmaycry 4 , crysis , assasin creed กระตุกปะคับถ้่าปรับสุดอะ
            กระตุกทุกเกมที่กล่าวมาครับ

Comment

Originally posted by suishooryu View Post
              9600 GSO...
              ชิพมันเก่า...
              เทคโนโลยีมันใหญ่...
              มันกินไฟ...
              มันร้อน...

อย่าเอาเลย ถึงมันจะ 2450. ก็เถอะ...

ใช้ 3 ปี ก็ราคาเท่า 9600 GT แล้ว...
              เคยใช้แล้วหรอครับ...
              ก่อนโพสหาข้อมูลรึยัง...
              9600gso ที่ว่าชิพเก่านี่ มัน G92 นะครับ ใช้ยัน 9800gtx+
              เทคโนโลยีมันใหญ่ยังไง?? 65 นาโน มันก็เท่ากันกับ 9600gt อ่ะ
              9600gt กินไฟพอๆกันครับ
              มันร้อนจริงอันนี้ไม่เถียง แต่มันไม่ละลายหายไปหรอกครับไม่ใช่ไอติม

มือ2 อีก3ปีรับรองได้ว่ามือ2ราคาเท่ากันอ่ะถูก
              แต่ 9600gso oc ราคามือ1ถูกกว่า 9600gt อยู่ประมาณ1000บาท
              แล้วอันไหนคุ้มกว่าครับ???

แนะนำ จขกท...
              พอดีผมใช้ galaxy 9600gso oc อยู่ครับ ของญาติใช้ galaxy 9600gt
              9600gt ไม่ได้ทิ้ง 9600gso ไกลเลยครับ
              เหยียบจมูกกันเลยก็ว่าได้ เล่นเกมบางเกม 9600gso แรงกว่าด้วยครับ

ถ้าให้เลือก 3 ตัวที่ตั้งมาแนะนำ 9600gt ครับ แรงกว่าอีก2ตัวอยู่เป็นทุ่ง

galaxy 9600gso oc เทียบราคากับประสิทธิภาพแล้วคุ้มมากนะผมว่า
              แต่หายากครับ รับซื้อมือ2เท่าราคามือ1 ยังไม่อยากจะปล่อยกันเลยคับ
              Last edited by amcrew; 15 Nov 2008, 03:53:40. Reason: พิมพ์ผิด

Comment

Working...
              X