Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องกาดจอกับคะแนนตู้ปลาคั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องกาดจอกับคะแนนตู้ปลาคั

nvidia GF8600M GS นี่เทียบได้กับค่าย ATI เวอชั่นไหนมั่งคับ

ช่วยสอนการดูคะแนนตู้ปลาแล้วก็วกโปรแกรมต้าง ๆ หน่อยคับ

เช่น ว่าสมมุตินะคับ cpu 2.0 กาดจอ xxx อะไรงี้ควรได้คะแนนที่เท่าไหร่หรอคับ คือ ผมไม่ค่อยเข้าใจอะคับ ว่าเราควรเปรียบเทียบคะแนนกับอะไรที่ไหน ถึงรุ้ว่าค่าที่เราได้นั้นปกติ

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านมากนะคับ ผมจะซื้อเร็ว ๆ นี้แล้วอะคับ น่าจะประมาณงานคอมมาท แต่คงไม่ไปซื้อที่นั่นอะคับ

บังไงรบกวนทุกท่านด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ

เทียบได้กับati2600คับ
    แรงกว่า3450และ3470 แต่แพ้3650 นิดหน่อย

Comment

Working...
    X