Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ เวบ แคม ไม่ได้ ทำไง ดี เล่นหอในคัป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ เวบ แคม ไม่ได้ ทำไง ดี เล่นหอในคัป

ต่อ เวบ แคม ไม่ได้ ทำไง ดี เล่นหอในคัป ผมกลัวว่าโดนบล๊อกแน่ๆๆ แต่ว่า มีวิธี เข้าไปเล่นไม คัป อยากดู อิอิ ขอบคุณ ทุกคำตอบนะคัป

ต่อเวปแคมกะเครื่องมันเกี่ยวอะไรกะโดนบล๊อกครับเนี้ย งง

Comment

Originally posted by pann View Post
      ต่อเวปแคมกะเครื่องมันเกี่ยวอะไรกะโดนบล๊อกครับเนี้ย งง
      เหอๆๆ ไม่เปนไรหรอก มั่งคัปพี่

Comment

อ่ะฮ้าาาาาา.....รึว่า เวป แคมฟ๊อก!!! ถ้าใช่ก็ไม่ต้องพยายามแล้วครับ

ICT เขาปิดกั้น เก็ตเวย์เน็ต หมดแล้วครับ

ผมก็นึกว่า มีปัญหาเรื่องไดเวอร์ กล้องเวปแคม เหอๆ

Comment

เน็ตมันบล๊อคพอร์ตไว้

เล่นกันในหอน่าจะได้

Comment

ปิดจริงดิ

อาทิตย์ที่แล้วยังเข้าได้อยู่เลย

Comment

Working...
            X