Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโน๊ตบุ๊ครุ่นไหนมั่งครับที่กด Fn+ปุ่มตัวเลขแล้ว ได้ตัวเลขทันทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tanwatana View Post
    F2D เป็นเหมือนกันครับ
    ล่าสุดผมลองใช้systemrestore reไปก่อนวันที่จะอัพเดทไบออส ตอนนี้กดfn+ตัวเลขได้เลยแล้วครับ แต่พอใช้cpuz checkปรากฏว่าไบออสก็ยังเป็นF2Dเหมือนเดิม

Comment

test 1234567890
      ทดสอบ 1234567890
      toshiba OK

Comment

Originally posted by ExTremeZ View Post
        ล่าสุดผมลองใช้systemrestore reไปก่อนวันที่จะอัพเดทไบออส ตอนนี้กดfn+ตัวเลขได้เลยแล้วครับ แต่พอใช้cpuz checkปรากฏว่าไบออสก็ยังเป็นF2Dเหมือนเดิม
        SysRestore ไม่สามารถเรียกคืน Bios ได้ครับ

แต่ของคุณหายได้ไง งง

Comment

ของผมก็กดได้เลย

แปลก -*-

Comment

Working...
          X