Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้ทีคับคอมไม่เอาจอ ไว้เล่นเกม 25000-27000 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ทีคับคอมไม่เอาจอ ไว้เล่นเกม 25000-27000 คับ

คือว่าอยากให้อยู่ได้ซัก3-4 ปีอ่ะคับ งบมีอยู่25000 อั้น27000 นิดๆ เล่นเกมกะเนตอ่ะคับ เอาตัว wireless กะ DVD ไรเตอด้วยนะคับ ขอบคุณมากๆคับ

วานเสร เดียวเหลือตังไว้ไห้สัก 2000 ไปหาเอาเองแล้วกันครับ

ATHORN 3200+ 2550
    ASROCK AM2NF6-VSTA 2200
    ROX DDR533 512x2 3800
    HDD 80G 1900
    PCI-E GALAXCY 7900GS 6900
    DVDRW 1500
    CASE เปล่า 1500
    PSU ENERMAX 460W 2500
    CRT 17 SAMSUNG 3500

23800 ที่เหลือ ก็เดินหาวายเสรเอานะครับ ผมไม่รู้จะแนะนำตัวใหนดี

Comment

ขอบคุณมากๆคับ ถ้ามีใครจะเเนะนำตัวอื่นหรือว่า สนับสนุนที่คุณWikorn มาก้อจะดีมากเรยคับ HDD ซัก160G จะดีกว่ามั้ยคับ

Comment

เสปคแบบท่าน wikorn กำลังสวยเลยครับ

แต่ถ้าจะเอาไว้เล่นเกมส์ 4 ปี อาจจะยากอยู่นะครับ

ขนาดเพราะเดี๋ยวนี้เครื่องแรง ๆ ยัง 2-3 ปียังต้องเปลี่ยนเลย

บริษัทเกมส์ กับ โรงงานทำ VGA มันรวมหัวกัน -*-

Comment

แง่ววว

Comment

ราคาที่ระบุ นี่คือ มีขายที่ไหนเหรอคับ

Comment

ตามร้านขายคอมอะครับ พวกZEER เดินหาเอาอะครับทีละชิ้น เด๋วก็ครบครับ

Comment

นิดนึงนะครับ ถ้าซื้ิอได้ที่ร้านเดียวจะดีกว่ามากเลยนะครับ แพงกว่าหน่อยแต่ชัวร์เวลาเสียแล้วไม่แน่ใจว่าตัวไหนเสีย เดี๋ยวเขาจะโบ๊ยไปตัวอื่นที่เขาไม่ได้ขาย

Comment

Originally posted by nameless View Post
                  เสปคแบบท่าน wikorn กำลังสวยเลยครับ

แต่ถ้าจะเอาไว้เล่นเกมส์ 4 ปี อาจจะยากอยู่นะครับ

ขนาดเพราะเดี๋ยวนี้เครื่องแรง ๆ ยัง 2-3 ปียังต้องเปลี่ยนเลย

บริษัทเกมส์ กับ โรงงานทำ VGA มันรวมหัวกัน -*-
                  ถูกต้อง เดี๋ยวนี้เล่น games ทีก็มักจะมี Best On nVidia
                  หรือ ไม่ก็ Best On ATI

Comment

Working...
                  X