Announcement

Collapse
No announcement yet.

กรุณาจัดเสปค~งบ 5000~ หน่อยครับ Please !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กรุณาจัดเสปค~งบ 5000~ หน่อยครับ Please !!!

ต้องการแค้ เมนบอร์ด ซีพียู แรม ขอเสปคที่สามารถอัพเพิ่มได้ คือตอนนี้ คอมเจ้งอะครับ แล้วต้องทำ project ส่ง ช่วยจัดให้หน่อยครับ

--- 1. ไว้ทำงาน
    2. เล่นเกมส์ด้วย (บ้าง) [Red aleart Devil May cry]
    --- ขอเน้นซีพียู

ปล. การ์ดจอ แนะนำมาก็ได้ครับ แต่ไม่ต้องการ คือขอเปนออนบอร์ดก่อน

5000 หามือ 2 เถอะครับ

Comment

5000 ไปร้านคับ เเนะนำหาเพื่มอีกหน่อย 7-8 พันก็ยังดี

Comment

ไม่พอหรอครับ แค่ ซีพียู กับ เมนบอร์ดเอง แรม อีกหน่อย

Comment

มือสองห้อง ไอทีมาร์เก็ตท่านได้แน่ครับ 5000

Comment

แนะนำมือ 2 เหมือนกันครับ มือ 1 มันพอแต่ท่านแทบจะไม่ได้อะไรที่ท่านควรได้เลย

Comment

เล่น devil maycry ต้อง 8600 gt ปรับสุดยังกระตุกนิด เเต่เเนะนำ 9600 gt ไม่ตุกเเน่ๆ

Comment

X24800+ 2000.-
                ESC black 2200.-
                แรม 1Gx2 1000

พอมะ ออนบอร์ด ของ ECS รุ่นนี้ ผมว่าแรง+ถูกสุดแร้วนะ (แต่ยังไงก็สู้การืดจอแยกไม่ได้อยู่ดี)

Comment

เมนบอร์ด ซีพียู แรม เหนบอกขอแค่นี้
                  CPU - AMDX2 4800+ - 2050
                  VGA - ECS A780GM-A BLACK - 2150
                  RAM - Kingston1GB/800x2 - 1200
                  รวม 5400

Comment

ไปหาเอามือ2ดีกว่ามั้งครับ เอามาแก้ขัดไปก่อน

Comment

ขอขอบคุณคุณ nOoB-HarDwArE และ prinnv มากนะครับ ผมจะหาซื้อตามที่บอกเลย แต่มันเพิ่มการ์ดจอแยกได้ใช่มั้ยครับ

Comment

Working...
                      X