Announcement

Collapse
No announcement yet.

cod5 ไปต่อไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cod5 ไปต่อไม่ได้ครับ

cod5 ไปต่อไม่ได้ครับ ด่านที่ 5 their land,their blood ตอนช่วง regroup the barn entrance ไปต่อไม่ได้ครับงง ช่วยด้วยครับ หรือช่วยบอกบทสรุปทีก็ได้ครับ

เอารูปมาด้วยสิครับติดตรงไหน ไม่เห็นภาพบางทีนึกไม่ออกต้องไปยังไง

Comment

ถึงทำลายรถถังยังอะครับ

Comment

กะลังโหลดอยู่ มาดูลาดเลา อิอิ

Comment

Originally posted by playplay View Post
          ถึงทำลายรถถังยังอะครับ
          ทำลายแล้วครับ เหลือคันที่จอดในโรงนา เปิดประตูไม่ได้ครับ เลยเอาระเบิดปาเข้าหน้าต่างเลย แต่ก็ไปไม่ได้อยู่ดี

Comment

Originally posted by khunakorn2521 View Post
            ทำลายแล้วครับ เหลือคันที่จอดในโรงนา เปิดประตูไม่ได้ครับ เลยเอาระเบิดปาเข้าหน้าต่างเลย แต่ก็ไปไม่ได้อยู่ดี
            อ่อ ให้เราเดินไปรวมกลุ่มกับพวกเรา แถวนั้นแหละครับอยู่กับหัวหน้าทีม พอมันคุยจบสักพัก รถถังมันจะพังประตูออกมาเองเลย

Comment

Originally posted by playplay View Post
              อ่อ ให้เราเดินไปรวมกลุ่มกับพวกเรา แถวนั้นแหละครับอยู่กับหัวหน้าทีม พอมันคุยจบสักพัก รถถังมันจะพังประตูออกมาเองเลย
              ออ จะลองดูครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ภาคนี้ น่ามี ระเบิดกาว แบบ ภาค 2 นะ
                ให้เพื่อน เอาระเบิดยัดฝา รถถัง นี่มันสะใจ จริงๆ

Comment

Working...
                X