Announcement

Collapse
No announcement yet.

Brother in arms ช่วยหน่อนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Brother in arms ช่วยหน่อนครับ

เซฟไม่ได้ครับต้องกดตรงไหน บอกทีครับ

ภาคไหนหว่า
    ปกติ มัน จะเซฟ เอง นะ
    เพราะเล่นจนจบ รู้สึกไม่เคย เซฟเองเลย

Comment

high hellway

Comment

ตายบ่อยละซี่ 55

Comment

เซฟเองไม่ได้ครับ

Comment

เซฟ เองไมไ่ด้หะ ต้องตาม เช๊คพอยท์

Comment

เล่นไปถึงตอนที่ต้องทำลายปืนใหญ่ได้แล้ว พอออกจากเกมส์แล้วเข้าใหม่มันมีแต่ newgame ทุกครั้ง

Comment

เซฟตามจุดเช็คพอยท์ครับ

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับ ของ Reloaded ใช่ใหม่ครับ ตอนนั้นเซ็งมากๆเลย ไปเปิดดูใน My Documents ก็ไม่มีไฟล์เซฟ เล่นกี่รอบมันก็ไม่เซฟ
                  ผมลองแก้โดยไปหาโหลดเซฟมาใส่ไว้ใน My Documents แล้วมันก็เซฟได้ปกติครับ( ต้องสร้างโฟล์เดอร์ My Gmaes ไว้ใน My Documents ก่อนนะครับแล้วเอาไฟล์เซฟที่โหลดมา(BIA Hells Highway) ไปใส่ไว้ใน โฟล์เดอร์ My Gmaes อีกที)
                  โหลดฌซฟที่นี้ครับ - http://rapidshare.com/files/15236635...ls_Highway.zip
                  Last edited by big05; 12 Nov 2008, 09:02:40.

Comment

Originally posted by big05 View Post
                    เป็นเหมือนกันเลยครับ ของ Reloaded ใช่ใหม่ครับ ตอนนั้นเซ็งมากๆเลย ไปเปิดดูใน My Documents ก็ไม่มีไฟล์เซฟ เล่นกี่รอบมันก็ไม่เซฟ
                    ผมลองแก้โดยไปหาโหลดเซฟมาใส่ไว้ใน My Documents แล้วมันก็เซฟได้ปกติครับ( ต้องสร้างโฟล์เดอร์ My Gmaes ไว้ใน My Documents ก่อนนะครับแล้วเอาไฟล์เซฟที่โหลดมา(BIA Hells Highway) ไปใส่ไว้ใน โฟล์เดอร์ My Gmaes อีกที)
                    โหลดฌซฟที่นี้ครับ - http://rapidshare.com/files/15236635...ls_Highway.zip
                    ขอบคุณครับแก้ได้แล้ว ลบ ลงเกมส์ใหม่ สร้าง profile ก่อนเลย เซฟได้แล้ว

Comment

Working...
                    X