Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดบ้างตัว ม่ะได้ คับ ช่วย ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดบ้างตัว ม่ะได้ คับ ช่วย ที

คือผม พึ่ง ประกอบคอม เองอ่ะ คับ แต่ ลงวินโด บ้างตัว ม่ะได้ เช่น xp2006 v.7
    xp drak แต่ ลง xp 2006 v.2 ได้ อ่ะ คับ เป็น เพราะอะไร แร้ว มีวิธีแก้เปล่า
    สเปกเครื่อง ผม
    AMD X2 3600+
    ASUS M2V
    RoxRam 512 Mb
    SATA 2 80 Gb
    Winfast px 7600 Gs

วินโด ที่ลง ไม่ได้ ตอน setup มันจาขึ้น จอ ฟ้าเข้มๆ อ่ะ คับ แร้ว บอกให้ stop ประมาณนั้น
    ม่ะรุว่ามีปัญหาที่ M/B รึเปล่า

ช่วยด้วย คับบบ ขอบคุณ

บางทีพวกไดรเวอร์ในแผ่นสำหรับ setup มันไม่สมบูรณ์ครับ
    ออกแนวจับฉ่าย ยัดอะไรต่อมีอะไรมามาก

ผมใช้แผ่นแบบธรรมดาไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Comment

Working...
    X