Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก open ที่ไดร์ cd-rom ไม่ได้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก open ที่ไดร์ cd-rom ไม่ได้ครับ ช่วยที

คือได้ลงวินโดว์ใหม่ แล้วจะลงโปรแกรมword แต่keyมันอยู่ในแผ่น
    แต่ไม่มีคำสั่ง open ทำไงดีครับ พอคลิกขวามีแต่ autoplay

คงไม่โดนพวกไวรัสครับ เพราะไดร์อื่นๆเป็นปกติ open ได้

ช่วยหน่อยนะครับ - -

ลงวินโดว์ใหม่ควรลงแอนตี้ไวรัสก่อนโปรแกรมอื่นครับ เพราะ Crack โปรแกรมบางตัวแนบไวรัสมาด้วย
    ลอง System Restore กลับไปตอนลงใหม่ครับ

Comment

ใส่แผ่นรึยังหล่ะครับ อิอิ ล้อเล่นนะครับ ลองเข้า autoplay แล้วลองเข้าพวก readme ดูนะครับน่าจะมี key อยู่

แผ่นนี่แผ่นอะไรครับ window หรือว่าโปรแกรม ถ้า window น่าจะมีปุ่ม browse cd อยุ่นะครับ ถ้าจำไม่ผิด

ไม่ได้ยังไงลองทำตามท่านข้างบนดูนะคัรบ

Comment

Working...
      X