Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Antivirus license key สนใจติดต่อV.2.1 Kaspersky/bitdefender/Trend Micro/Avast/ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Antivirus license key สนใจติดต่อV.2.1 Kaspersky/bitdefender/Trend Micro/Avast/ฯลฯ

รับประกันใช้ได้จริง ใช้ไม่ได้ยินดีคืนเงิน ยินดีให้คีย์ก่อน ใช้ได้จริงค่อยโอนได้ครับ แล้วมีสินค้าอย่างอื่นด้วยนะครับ สามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ

มาอุดหนุนกันเยอะๆๆนะครับ สั่งตอนนี้มีลดให้พิเศษครับ

สินค้าแนะนำ Kaspersky Total Security 1 ปี / 3 เครื่อง ราคา 850 บาท
    สำหรับลูกค้าที่ซื้อของก่อนหน้านี้ก็ยังสามารถซื้อหรือเครมได้เหมือนเดิมครับ

Antivirus license key

Kaspersky
    Kaspersky Total Security 1 ปี / 1 เครื่อง ราคา 450 บาท
    Kaspersky Total Security 1 ปี / 3 เครื่อง ราคา 850 บาท
    Kaspersky Total Security 2 ปี / 3 เครื่อง ราคา 1250 บาท
    Kaspersky Total Security 1 ปี / 5 เครื่อง ราคา 1350 บาท
    Kaspersky Total Security 2 ปี / 5 เครื่อง ราคา 1900 บาท
    Kaspersky Total Security 1 ปี / 10 เครื่อง ราคา 1950 บาท

Trend Micro
    Trend Micro Internet Security 1 ปี / 5 เครื่อง ราคา 450 บาท
    Trend Micro Maximum Security 1 ปี / 3 เครื่อง ราคา 350 บาท
    Trend Micro Maximum Security 2 ปี / 3 เครื่อง ราคา 750 บาท
    Trend Micro Maximum Security 2 ปี / 5 เครื่อง ราคา 950 บาท

Avast
    หมด

BitDefender
    หมด

AVG
    หมด

F-Secure
    หมด

Panda
    หมด

McAfee
    หมด

Eset
    หมด

Norton
    หมด

ตัวอย่างสินค้า

บริการหลังการขาย
    - ให้คำแนะนำในการใช้งานโปรแกรม รวมทั้งกรณีมีปัญหาการติดตั้ง
    - หากไม่สามารถใช้งานได้สามารถนำมาเปลี่ยนคีย์ใหม่ได้ภายใน 1 เดือน

ติดต่อ
    Index
    line jojor1222
    โทร 0876954040

การจัดส่งสินค้า
    - หลังจากโอนเงินแล้วกรุณา อีเมล์ แจ้งชื่อขนามสกุล,ยอดเงินที่โอน (แนบหลักฐาน),วันเวลา, พร้อมเบอร์มือถือที่ติดต่อได้ หรือ โทรแจ้งโดยตรง
    - จัดส่งทาง อีเมล์ ภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากได้รับแจ้งการโอนเงินเรียบร้อยแล้ว
    Last edited by jojoe12222; 31 May 2020, 16:40:23.

รีวิวจากลูกค้า + บอร์ดเก่า

Originally posted by biranada View Post

ใช้ได้จริงของจริงครับดูแลลูกค้าดีมากๆๆๆๆ ขอให้ค้าขายร่ำรวยซื่อสัตย์ต่อลูกค้าพ่อค้าตัวอย่าง
    Originally posted by microsimko View Post

ผมลองเป็นลูกค้า จขกท. Kaspersky Total Security ครับ เลยหาข้อแตกต่าง Kaspersky แบบต่างๆ มาฝากครับ

Originally posted by sirares View Post

มายืนยันใช้ได้จริงครับ ^^
    Originally posted by wathana View Post

ของเขาดีจริงๆ รับประกันคุณภาพ ลองใช้แล้วใช้งานได้จริง
    Originally posted by buckham View Post

ได้รับคีย์ก่อนโอนเงินจริง และคีย์ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

โอกาสหน้าแวะใช้บริการใหม่แน่นอนครับ

Originally posted by lemonade19 View Post

คีย์ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ Kaspersky total security
    Originally posted by TuMzUzAkU View Post

BitDefender Total Security 1 ปี
    คีย์ทีได้มาใช้ได้จริงครับ
    Originally posted by smokingham View Post

ลองแล้วใช้ได้จริงครับ kaspersky total 3pc/1
    Originally posted by Zanaza View Post

+1 Avast 3PC 3Year
    Very Good!!!
    Originally posted by overuser View Post

เชื่อถือได้ครับ
    เพราะเป็นลูกค้ากันมานาน
    Originally posted by dehackie View Post

ยืนยันใช้ได้จริง ได้รับคีย์ก่อนโอนเงินจริง ครับผม
    Originally posted by adameryiz View Post

[ATTACH=CONFIG]3604948[/ATTACH]

ใช้ได้จริงครับ ไม่มีปัญหา พ่อค้าตอบไว้มากจ้า
    Originally posted by nokzaaz12 View Post

[ATTACH=CONFIG]3606467[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]3606468[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]3606470[/ATTACH]
    พ่อค้าให้ code ก่อนโอนเงินสะอีกครับ
    แวะมาให้เครดิตครับ +1
    Originally posted by kusugrid View Post

[ATTACH=CONFIG]3607086[/ATTACH]
    โอเคนะครับใช้งาน 365 วัน แถมส่งคีย์ มาให้ก่อนอีก ช่วงบ่ายๆ ไปโอนเงินให้นะครับ 850 บาทถูกต้องนะครับ
    Originally posted by jokerzs201 View Post

[ATTACH=CONFIG]3607746[/ATTACH]

ใช้ได้จริงๆครับยืนยัน
    Originally posted by Lesak View Post

ให้เครดิตครับ +1 ใช้ได้จริงครับ
    Originally posted by Eu_Wiz View Post

ใช้ได้จริงครับ confirmed "Malwarebytes Anti-Malware ไม่มีวันหมดอายุ / 1 เครื่อง"
    Originally posted by wormplus View Post

ส่งคีย์ให้ลงก่อนด้วยครับ ยืนยันว่าใช้ได้จริงครับ
    Originally posted by addtot View Post

สุดยอดครับ ของเขาดีจริงๆ รับประกันคุณภาพ แถมส่งคีย์มาให้ก่อนด้วย...
    Originally posted by lovekapoy View Post

[ATTACH=CONFIG]3612191[/ATTACH]

ใช้ได้จริงครับ
    ให้คีย์ก่อนโอนเงินครับ
    +++ครับ
    Originally posted by Siksack View Post

[ATTACH=CONFIG]3612196[/ATTACH]

อุดหนุนแล้วครับ คีย์ใช้ได้จริง ราคาเป็นกันเอง พร้อมให้คำแนะนำอย่างดีเยี่ยม ขอให้ขายดีๆนะครับ
    Originally posted by uoou4W View Post

KTS Activate แล้ว ใช้งานได้ดีนะครับ ขอบคุณครับ
    Originally posted by Gob_gaB_AP View Post

99บาท avast premier ใช้ได้จริงครับ ให้คีก่อนด้วย
    Originally posted by ko__ok View Post

สะดวกมากๆ ส่งคีย์มาให้ไวกว่าโอนเงิน ได้คีย์แล้วใช้ไม่มีปัญหา วันครบ ราคาถูกสุดๆ ใช้บริการใหม่แน่นอนครับ
    Originally posted by tummy33 View Post

ใช้ได้จริงครับ 8.1 Pro ได้รับ Key ก่อน Activate ผ่านสบายๆๆครับ
    Originally posted by ceedmode View Post

บริการดีมาก ให้เตม 10 ครับคะแนน
    Originally posted by aongha555 View Post

มาให้เครดิตครับ บริการดีส่งคีย์มาให้ทดลองก่อนเลยครับ
    Originally posted by THAIFEDEX View Post

พ่อค้าใจดีมาก ให้คีย์ก่อนโอนตัง ใช้ได้แล้วค่อยโอน ประทับใจมากครับ เด๋วมาอุดหนุนอีกแน่นอนครับ ให้คะแนน 10 เต็มไปเลย....
    Originally posted by RooNics View Post

มาคอนเฟิร์มครับ คีย์ใช้ได้ อัพเดทได้ 100%

Originally posted by yan View Post

ได้รับคีย์ก่อนโอนเงินจริง และคีย์ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ........Kaspersky
    Originally posted by godzilass View Post

ได้รับคีย์ก่อนจ่าย ใช้ได้ ไม่มีปัญหาครับ
    Originally posted by edart View Post

[ATTACH=CONFIG]3645650[/ATTACH]

ใช้ได้จริงครับ ไม่มีปัญหาอะไร
    Originally posted by tummy33 View Post

Trend Micro Maxmium Security 1 ปี / 3เครื่อง แจกฟรี

By jojoe12222 & Overclockzone

ยืนยันใช้ได้จริงครับ พ่อค้าแนะนำการใช้งานดีมากๆครับ
    Originally posted by naeza777 View Post

[ATTACH=CONFIG]3646367[/ATTACH]

ขอบคุณนะครับ ใช้งานได้เกือบ 2 ปี เลย
    Originally posted by scope73 View Post

[ATTACH=CONFIG]3647404[/ATTACH]

คีย์ได้ไวมากครับ
    Originally posted by deathcells View Post

ใช้งานได้จริงๆครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Originally posted by deathcells View Post

แน่นอนที่สุดครับ คีย์ใช้งานได้100%
    Originally posted by eq2iq View Post

[ATTACH=CONFIG]3649133[/ATTACH]

ใช้งานได้แน่นอนนะครับ ราคาไม่แพง avast premier 3 เครื่อง/3 ปีครับ
    Originally posted by Siksack View Post
    แวะมาดันให้ครับ ส่งให้ก่อนโอนจริงๆครับ
    Originally posted by Apatsaro View Post
    มาให้เคดิตพ่อค้าครับ คีย์ใช้งานได้จริง ส่งคีย์ก่อนค่อยโอนเงิน พ่อค้าใจปล้ำมาก
    Originally posted by jojoe2204 View Post
    ใช้งานได้เร็ว ส่งKEY ให้ก่อนด้วย พ่อค้าใจถึงมากคับ
    Originally posted by sirares View Post
    อีกรอบกับ Kaspersky Total Security 1 ปี / 3 เครื่อง

ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ ^^

Originally posted by wissnu View Post
    ได้รับ key ก่อนจ่ายเงิน ลองลงติดต้งแล้วสามารถใช้งานได้จริงครับ Kaspersky Total Security
    [ATTACH=CONFIG]3671112[/ATTACH]
    Originally posted by bighead23 View Post
    วันนี้ลองซิ้อ BitDefender Total Security 1 ปี / 3เครื่อง ราคา 500 บาท
    ใช้ได้จริงไม่มีปัญหาครับ
    Originally posted by nott2539 View Post
    เมื่อวันที่ผ่านมาอุดหนุน Kaspersky Total Security มาครับ Keyใช้การได้ปกติครับ 5 เครื่อง
    พี่คนขายอัธยาศัยดีครับ ส่งKeyให้ใช้ก่อนค่อยโอนเงินด้วย
    Originally posted by wongyaisan View Post
    ใช้ได้จริงมายืนยันอีกเสียง

Originally posted by thescob View Post
    ใช้ได้จริงครับ

จัด Kaspersky Total Security 1 ปี / 3 เครื่อง

ใช้ได้ทั้ง 3 เครื่อง
    Originally posted by Pak-Nam-Pho View Post
    จัดมาเรียบร้อยครับ ของเค้าดีจริง
    Originally posted by kk1892 View Post
    คีย์ใช้ได้ครับ มาเครดิตให้ครับ แถมส่งให้ก่อนโอนอีก

เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนให้ครับ
    Originally posted by PArt View Post
    รับคีก่อนโอน Norton ใช้งานได้จริงครับ
    Originally posted by douzmee View Post
    ส่งคีย์ให้ลองก่อนจริงครับ ไวมากๆ ถูกใจครับ
    Originally posted by Yipzee View Post
    ยืยยันอีกเสียงครับ สินค้าดี มีคุณภาพ ราคาไม่แพงครับ
    Originally posted by Max Cfc View Post
    คีย์ใช้ได้จริงครับ เยี่ยมๆ
    Originally posted by pich_514 View Post
    ยังใช้ได้ดีอยู่ครับ

[ATTACH=CONFIG]3698815[/ATTACH]
    Originally posted by nikjaza View Post
    พ่อค้าใจดีครับ ให้คีย์ใช้ก่อนด้วย สนับสนุนครับผม ใครยังไม่ซื้อใช้ ให้ไวครับ
    Originally posted by holysai View Post
    พ่อค้าตอบไว ส่งไว และ บริการดีมากครับ ไว้จะมาซ้ำพ่อค้าอีกฮะ โคตรเทพ !
    Originally posted by girlsbravo View Post
    เข้ามายืนยันว่าใช้ได้จริงค่ะ ลองต่ออายุแอฟ Kaspersky ในมือถือก็ใช้ได้ แถมพ่อค้าให้โค้ดก่อนจ่ายตังค์อีก
    Originally posted by tontk View Post
    วันนี้ได้ซื้อแล้วครับ
    ใช้ได้จริงครับ Kaspersky 1ปี 3เครื่อง
    แถมส่งโค๊ดให้ก่อน ด้วย สุดยอด
    Originally posted by phetthai View Post
    ได้รับคีย์ก่อนโอนเงินจริง และคีย์ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

โอกาสหน้าแวะใช้บริการใหม่ครับ
    Originally posted by ipbpower
    สั่งตอนบ่าย 3 โมงกว่า ให้ คีย์มาลองก่อนเลย กลับมาถึงบ้าน 6 โมงกว่าๆ เงินก็ยังไม่โอนให้ คีย์ก็ยังไม่ได้ลอง พอทำอะไรเสร็จรีบ install แล้ว ลง คีย์ที่ให้มา ก็เป็นอย่างในรูปครับ 1 ปี 3 คีย์ บริการเร็วมากครับ เป็นกันเอง ไว้ใจได้ครับ ใครที่สนใจซื้อหรือกำลังจะซื้อ สั่งซื้อเลยครับ ถูกและเร็ว ดีกว่าพวกของปลอมต้องคอยมานั้งแก้ทุกอาทิดทุกเดือน...

หมายเหตุ ผมคุยในไลน์นะครับ เลยไม่มีข้อความในนี้
    Originally posted by Begita View Post
    ขอปุ๊บ ได้คีย์มาก่อนเลย Activate ก่อนค่อยจ่ายเงิน ของเค้าดีจริม ๆ ครับโผ้มมมมม

Originally posted by Kengjeed View Post
    ขอบคุณมากครับ บริการดี ไวมากครับ ชอบๆ
    Originally posted by napoleon44 View Post
    สั่ง Kaspersky Total Security 1yr/3Pc activated เรียบร้อย ส่งเร็วไวให้คีส์มาก่อนเลย ชำระเงินให้เรียบร้อย ภายใน 20 นาทีเสร็จหมด พ่อค้าดำเนินการรวดเร็ว ว่องไว ใช้การได้ดีมากเลยครับ
    Originally posted by หอมหน่อย
    จัดมาล่ะครับ ส่ง KEY รวดเร็วทันใจ Key ลงผ่านโอนเงินทัยที เรียบร้อยกันไป win-win
    Originally posted by Niranam59 View Post
    ได้รับคัยแล้วครับรวดเร็วทันใจ ให้คีย์ก่อนโอนด้วย
    Originally posted by wissnu View Post
    บริการดีๆแบบนี้ ใช้บริการสองครั้งแล้วครับ ^_^
    Originally posted by guzer View Post
    ใช้ได้จริงๆครับส่งคีย์ให้ติดตั้งก่อน thank you
    [ATTACH=CONFIG]n243614[/ATTACH]
    Originally posted by Enjoycom
    ได้รับ key แล้วครับ activity ได้เรียบร้อย เยี่มมากครับ เด๋วโอนเงินตามไปให้ครับ
    ขอบคุณครับ
    Originally posted by massox View Post
    มาให้เครดิตครับใช้ได้ไม่มีปัญหา Kaspersky ครับ
    Originally posted by ThunderWrt
    ได้รับ Key เรียบร้อยแล้วนะครับ ใช้งานได้ปกติทั้งสามเครื่องเลย
    Originally posted by Abener View Post
    ได้รับ Key แล้วก็ใช้งาน Kaspersky Total Security ได้แล้วนะครับ
    Originally posted by warunamsao
    ใช้บริการมาแล้วครับ ใช้งานได้ดีและส่งคีย์ให้ก่อนด้วย
    พ่อค้าใจถึงดีครับ ชอบ เดี๋ยวผมหาลูกค้าให้ครับ
    Originally posted by phannarak View Post
    kaspersky total ใช้ได้จริง ถูกมากครับ
    Originally posted by NottyProf
    ยืนยันอีกเสียง รวดเร็ว ใช้งานได้จริงครับ บริการดีใช้ดี บอกต่อแน่นอน
    Originally posted by Bbgun77 View Post
    ใช้ได้คับ
    Originally posted by lockthai View Post
    +เครดิต ครับส่งคีย์ให้ก่อนด้วย สุดยอดครับ
    Originally posted by aokark View Post
    สินค้าส่งมาให้ก่อนโอนเงินอีก เยี่ยมจริงครับ
    Originally posted by zongwut View Post
    ดันให้ครับ ราคาถูก ใช้งานได้จริงครับ ให้ Key มาลองก่อนโอนเงินด้วยครับ

แนะนำเลยครับ

Originally posted by asd7asd777 View Post
    ได้รับคีย์ก่อน ใช้งานได้ปกติ เยี่ยมครับ
    Originally posted by tum2000 View Post
    ยืนยันให้เครดิตครับ ใช้งานได้จริง ให้ keyไปลงก่อนด้วย ผมเป็นลูกค้าkaspersky3pc ขอบคุณที่หาของดีราคาถูกมาให้ใช้ครับ
    บริการดี จนต้องแนะนำบอกต่อกับเพื่อนร่วมงาน
    Originally posted by zedicg View Post
    แวะมายืนยันให้จ้า ใช้ได้ชัวร์ 100% จ้ะ
    Originally posted by NuBizZ View Post
    ผมสั่ง key ของ Kaspersky total security แบบ 5 PC ลองแล้วใช้งานได้จริงครับ OK เลย
    Originally posted by listening View Post
    สั่งซื้อและตอบกลับ พร้อมส่ง key ให้ใช้งานได้รวดเร็วทันใจดีมากครับ
    Originally posted by Noest View Post
    คนขายใจถึงอย่างที่พูดจริงๆครับ...ให้ KEY ก่อนโอนเงินจริงๆครับ จัดไป 2 ชุด คุณภาพจริงๆ...เชื่อถือได้ครับ ^____^
    Originally posted by bost View Post
    พ่อค้าส่งไวมากแถมบริการดีมากครับ สุดยอดดด
    Originally posted by Enjoycom View Post
    ลูกค้าเก่า สั่งเพิ่มไป 6 key เมื่อวาน
    ส่ง key มาให้ก่อน ใช้งานได้ปกติ
    โอนเงินไปให้แล้ว
    ขอบคุณครับ
    Originally posted by temp4728 View Post
    ส่งkeyให้ก่อน และใช้ได้จริงครับ
    Originally posted by หอมหน่อย View Post
    จัดมาแล้วครับ ใช้ได้จริงครับ ตอนนี้ลงไป 2 เครื่องและเหลืออีก 1 จะใช้เย็นนี้
    Originally posted by netcafe View Post
    มาลองใช้ก่อน จ่ายทีหลัง อีกเสียงครับ
    Originally posted by NuBoW View Post
    พ่อค้าใจดี ให้ Key ก่อนโอนเงินอีกค่ะ ใจมากๆเลยใช้ได้จริงๆ เดี๋ยวมาอุดหนุนเรื่อยๆนะคะ
    Originally posted by scope73 View Post
    ได้รับคีย์ก่อนโอน บริการดีมากครับ
    Originally posted by SolidState View Post
    ได้รับคีย์ ก่อนโอนจริงครับ และใช้งานได้จริงด้วย
    Originally posted by cig4rette View Post
    Kaspersky total security ใช้ได้จริงครับ
    Originally posted by Queexp View Post
    ส่งโครตไวมาก+1ครับ
    Originally posted by sprite View Post
    Kaspersky Total Security 1 ปี

[ATTACH=CONFIG]3903905[/ATTACH]

สั่งปุ๊ป ส่งคีย์ให้ก่อนเลย ลงได้ใช้งานเรียบร้อยครับ

พ่อค้าตอบเร็ว ดูแลลูกค้าอย่างดีครับ
    Originally posted by speytro View Post
    ได้รับคีย์ก่อนโอนเงินจริง และคีย์ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ นี่ใช้เป็นปีที่2แล้ว ดีมากครับ
    Originally posted by E6420 View Post
    ลงเรียบร้อย ใช้งานได้ดี ขอบคุณที่ส่ง Key ให้ก่อนครับ
    Originally posted by tstejtst View Post
    ได้ครับ Key ก่อนจ่ายเงินจริง
    ใช้งานได้จริงครับ
    Originally posted by netcafe View Post
    activated เรียบร้อยครับ +2 เสียงเลย ซื้อเป็นครั้งที่ 2 แล้วครับ
    Originally posted by Calist3r View Post
    สั่ง Kaspersky Total Security 1 ปี / 1 เครื่อง ไปตัวนึง 550 บาท มารับรองว่าใช้ได้จริงครับ คุณคนขายใจถึงมากครับให้คีย์มาลองใช้ก่อนเลย

ปล. ถึงใช้ตัว internet security อยู่ก็ใช้ได้นะครับมันจะอัพเดตเป็น total security เลย แต่ใช้แล้วจะ reset เป็นเหลือ 366 วันเลยนะครับ ไม่ว่าจะเหลือวันที่ใช้ได้อีกกี่วัน ขอให้ระมัดระวังไว้ด้วยนะครับ
    Originally posted by sumbuey View Post
    จัดมาแล้วครับแจ่มๆ
    Originally posted by kk1892 View Post
    มาเครดิตให้อีกรอบครับ ลดราคาให้อีก
    Originally posted by thescob View Post
    ใช้บริการมาเป็นปีที่ 2 ครับ ใช้ได้จริงบริการรวดเร็ว
    Originally posted by wasuteam View Post
    Keyใช้ได้จริง ให้มาติดตั้งก่อนค่อยโอนเงินครับ
    Last edited by jojoe12222; 6 Aug 2017, 09:51:26.

Comment

.

Comment

.

Comment

.

Comment

.

Comment

Comment

.

Comment

.

Comment

Comment

Comment

ใช้ได้จริงของจริงครับดูแลลูกค้าดีมากๆๆๆๆ ขอให้ค้าขายร่ำรวยซื่อสัตย์ต่อลูกค้าพ่อค้าตัวอย่าง

Comment

ผมลองเป็นลูกค้า จขกท. Kaspersky Total Security ครับ เลยหาข้อแตกต่าง Kaspersky แบบต่างๆ มาฝากครับ

Last edited by microsimko; 5 Apr 2016, 14:03:05. Reason: Add information

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X