Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า Tuniq จะใส่กับ DFI dark P965 ได้ไหมอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า Tuniq จะใส่กับ DFI dark P965 ได้ไหมอะ

ใส่เเนวตั้งนะครับ
    พอดีกลัวมันจะติดตรง Chipset อะ
    วานผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

ดันๆ ไม่มีใครมาตอบเลยหรอ

Comment

ไม่มีใครเคยใช้เลยหรอ

Comment

tuniq ข่วยไปป์จะยกสูงพอสมควรครับน่าจะใส่ได้ ผมก็ซื้อมาถามร้านเลยว่าใส่ไม่ได้เปลี่ยนได้ไหม เค้าบอกได้ หรือเอาไปให้เค้าใส่ให้ก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เคสผม GVIEW กว้าง 20 เซน ใส่สบายครับ

Comment

มีใครลองใส่เเล้วบ้างครับ

อยากเห็นรูปครับ

พอดีกำลังจะซื้อครับ

Comment

ไม่มี dark p965 แต่ผมว่า tuniq ปัญหาการติดตั้งน้อยมากนะครับ ซิ้งยกสูง ขนาดก็ใหญ่พอดีพัดลม12cm. พื้นที่ครีบจริงๆที่ยื่นออกมาจากพัดลมตรงกลางก็ไม่หนาเท่าไหร่ เป็นสี่เหลี่ยมจัตุรัส หมุนยังไงก็ได้

คุณลองเอาพัดลม12cm.ทาบตรงกลางcpu ตามแนวเดียวกับพัดลมหลังเคสก็ได้ครับ tuniqหนากว่าพัดลมนิดเดียวจริงๆ ไม่เกิน2cm.

Comment

*.*

ซิ้งในฝันผมเลย อิอิ

รอDenep แล้วค่อยใส่

Comment

ไม่ติดครับ ใส่ได้สบาย และยังมีพื้นที่เหลืออีกพอสมควรครับ

Comment

ป่านนี้คงซื้อ หรือไม่ซื้อนานแล้วมั้งครับ เหอๆ ผมก็ใช้อยู่กับ Bloodiron เหมือนกัน ไม่มีปัญหา แต่พัดลมนี่แนบกับSink nb เลย พอดีเป๊ะ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

Originally posted by shady View Post
                          ป่านนี้คงซื้อ หรือไม่ซื้อนานแล้วมั้งครับ เหอๆ ผมก็ใช้อยู่กับ Bloodiron เหมือนกัน ไม่มีปัญหา แต่พัดลมนี่แนบกับSink nb เลย พอดีเป๊ะ
                          ผมเอามาลงเผื่อจะมีท่านอื่นSearchมาเจอหนะครับ

Originally posted by tom23 View Post
                          ขอบคุณมากครับท่าน
                          ยินดีครับ

พอดีเพิ่งได้ถอดบอร์ดออกมา เลยถ่ายรูปซักหน่อย

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
                            ไม่ติดครับ ใส่ได้สบาย และยังมีพื้นที่เหลืออีกพอสมควรครับ

ว่าแต่มีใครอยากจะปล่อยซิ้งตัวนี้บ้างคับ
                            หากอยากจะปล่อย PM ราคามานะคับ
                            รูปด้วยจะดีมาก

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                              ว่าแต่มีใครอยากจะปล่อยซิ้งตัวนี้บ้างคับ
                              หากอยากจะปล่อย PM ราคามานะคับ
                              รูปด้วยจะดีมาก
                              ลองโพสหาให้ห้อง IT-Market สิครับ

อาจจะมีคนปล่อยอยู่ด้วยซ้ำ
                              sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                              X