Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการ์ดจอของBENQ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องการ์ดจอของBENQ

ผมซื้อโน๊ตบุคมารุ่น BENQ A53 ผมสงสัยตรงที่มันบอกว่าการ์ดจอมันเป็น Graphic SiS Mirage 3+ Shared(max. to 256MB) ผมไม่เห็นมันจะเล่นเกมได้ซักเกม ปังย่า ออดิชั่นยังเล่นไม่ได้เลย

เราสามรถใส่การ์ดจอเพิ่มเองได้ไหม Chipset : SiS M672

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ไม่มีใครรู้เลยหรอ อิอิ

Comment

การ์ดจอห่วยสุดๆครับรุ่นนี้ แรงกว่าgeforce 3 นิดนึง - -

อัพเกรดไม่ได้นะครับ ต้องซื้อเครื่องใหม่

Comment

โคดห่วยจิงๆครับ เพื่อนผมใช้ของSVOAออนบอดของsisนี่แหละ

เล่นแรคยังกาตุก

เซงกะสเปคเครื่องมันเหลือเกิน

cpu T5550
        ram 2gb
        hd 160gb
        แต่เสียตรงกาดจอนี่แหละ

เห้อออออออ

Comment

spec ต่ำไปน่ะครับท่าน

Comment

รุ่นนี้เน้นงานเอกสาร ทั่วไป มากกว่าครับ
            ตอนแรกสนใจเหมือนกัน แต่การ์ดจอต่ำไปนิด

Comment

งั้นมะเอาดีกว่ามั้งรุ่นนี้ เล่นเกมมะได้

Comment

Originally posted by tummza View Post
                งั้นมะเอาดีกว่ามั้งรุ่นนี้ เล่นเกมมะได้
                เพิ่มเงินอีกนิดเอาเป้นรุ่นr45ดิคับ ได้t2390+จีฟอส8400 ราคา21900

Comment

Working...
                X