Announcement

Collapse
No announcement yet.

GA-MA78GM-S2H ซื้อมาแล้วแต่ว่าใช้การ์ดจอไรดีคับ ท่านเทพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-MA78GM-S2H ซื้อมาแล้วแต่ว่าใช้การ์ดจอไรดีคับ ท่านเทพ

ตอนนี้หมดยังรอสิ้นเดือน เดี้ยววันนี้ไม่มีตัวเที่ยว คิดว่าตัวไหนดีคับกัับบอร์ดตัวนี้

งบ ล่ะครับ

Comment

ผมใช้ pwc4850 ซิ้งเดิม

ใช้ซิงค์ใหม่ไม่ได้เพราะติดซาวด์การ์ดครับ

Comment

งบไม่เกิน3000 คับ เอาพอใช้เล่น nfs Pes2009 Crysis Assassins BF2 ประมานนี้คับ

เอาแค่กลางๆๆคับ ก็พอคับ

Comment

Originally posted by icemilk View Post
          งบไม่เกิน3000 คับ เอาพอใช้เล่น nfs Pes2009 Crysis Assassins BF2 ประมานนี้คับ

เอาแค่กลางๆๆคับ ก็พอคับ
          HD 4670 เลยครับตามงบ เล่นพวกนั้นได้หมดปรับ กลางๆ สบายๆ

หรือเพิ่มเงิน 1000นิดๆ ได้ 4830 แรงกว่าพอควร

Comment

ถ้าเอาคุ้ม โหวดให้ 4670 +1 จ้า

Comment

HD 4830 --- ครับ 4179 บาท แหล่มเลยครับ

Comment

Originally posted by lunatickore View Post
                HD 4830 --- ครับ 4179 บาท แหล่มเลยครับ
                ตัวนี้แรงกว่า 8800gtx ใหมครับ

Comment

4670 ไปเลยพี่น้อง

Comment

4830 หาของได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ
                    มีบี่ห้อไรบ้าง สเป็กไรบ้าง
                    เล็งๆไว้อยู่

Comment

Working...
                    X