Announcement

Collapse
No announcement yet.

Board Asus Crosshair มีขายที่ใหนบ้างราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Board Asus Crosshair มีขายที่ใหนบ้างราคาเท่าไหร่

ลองหาๆดูในเว็บไม่เหนเลยอ่า

อยากจะรู้แล้วมันน่าเล่นอ่ะป่าว

เหนบอร์ดสวยดี

ไว้เล่นเกมมีตัวใหนดีกว่าตัวนี้มะคับ

เอาแบบราคาไกล้เคียงนะครับ

ซื้อแบบธรรมดาก็พอครับมันแค่เพิ่มออปชั่นซึ่งบางทีอาจไม่ได้ใช้เข้ามาขายแพงขึ้นครับ

Comment

เมื่อวานผมเห็นร้านติดกับ busitek ตั้งไว้ 1 ตัวครับแต่ไม่ได้ถามราคา

Comment

ผมไม่ใส่เคสอยู๋แล้วอ่าคับ

เหนสีสวยดีฮ๋าๆ

แต่เรื่องคุณภาพมีตัวดีกว่าตัวนี้หรือเปล่าคับ

ผมใช้เล่นเกมด้วย

บอร์ดผมวางไว้บนฟองน้ำข้างๆเนี่ย

Comment

สวยดีครับ ผมก็ชอบ ถ้าผมเป็นสาวก amd ก็เล่นตัวนี้เหมือนกันครับ

Comment

เมื่อวานไปเดินมาก็ยังอยู่คับ ชื่อร้าน Compute & More คับ เห็นมีอยู่กล่องเดียวเอง
            ไม่กล้าถามราคาเลย

Comment

Working...
            X