Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E หมดโลก แล้วจริงหรอ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E หมดโลก แล้วจริงหรอ ?

ผมไปถามที่ พันทิป บอกหมด อะ จำ้ร้านไม่ได้อะ

มีร้านไหนเหลือ บ้าง บอกผมหน่อยครับ จาไปซื้อก่อน ตรุดจีน ขอบคุนคับ

มานหายากขนาดนั้นเลยหรอ ผมซื้อมาแทบแย่งกันขาย

ลองมาดูที่ Zeer ยังมีอยู่เลย

Comment

ขอบ จาย จ้า

Comment

รู้สึกว่า M2N-E ที่พันทิปจะไม่ค่อยมีของนะครับ...

ไม่รู้ทำไม? ที่อื่นก็ยังมีขายกัน ต่างจังหวัดยังมีเลย

Comment

เพื่อนผมเพิ่งไปซื้อที่ เซียร์อ่ะ วันอาทิตย์...ตอนนี้ก็น่าจะมีอยู่

Comment

ที่เซียร์รังสิตยังมีนะ...เห็น 2-3 ร้านแปะราคาอยู่
            ตรงลานกิจกรรม ร้านในเครือ HWH มีอยู่นะ 3900 กว่าๆ

Comment

ขอบคุณครับๆๆ

Comment

ซีคอนอะครับ เห็นพี่วิกรบอกว่าเหลือเพียบบบ

Comment

ที่เซียร์ยังพอมีอยู่คับ

เร็วๆ นะคับ เด๋วผมก้อจะไปสอยเหมือนกัน

Comment

ที่ Zeer ครับ ผมก็เพิ่งไปซื้อมา ราคา 3,900.- ชั้น 3 ใกล้ๆดีคอมครับ
                    แต่ตอนนี้ยังหาCPU มาใส่ไม่ได้เลย ไม่มีใครปล่อยX2 AM2 3600+ เลยครับ

Comment

หาดใหญ่ ก็มีครับ

Comment

Working...
                      X