Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tom Clancy?s The Division หาเพื่อนเล่นเกมนี้กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tom Clancy?s The Division หาเพื่อนเล่นเกมนี้กันครับ

Tom Clancy?s The Division FOR PC หาเพื่อนเล่นเกมนี้กันครับ
    ใครเล่นผ่านระบบอะไรก็ลงชื่อกันไว้ครับ เวลาตั้งชื่อให้ลงท้ายว่า
    OCZ หรือ TH ก็ดีครับ
    ของผมไอดีของ uplay:: LeeOn_TH

ยังหาซื้อแผ่นไม่ได้เลยครับ หมดตลอด = =

ตอนก่อนชื่อก็เคยห้อยท้าย TH ไว้นะ ไปเล่น Rainbow Six ล่าสุดนี่ เจอคนมันเปิดไมค์ได้ยินกันทั้งทีม ผมก็เงียบๆไม่คุยอะไร มันก็คุยไทยกัน2คน แล้วก็ด่าคนนู้นกาก คนนี้กาก เป็นภาษาไทย ทั้งๆที่มันเองวิ่งเข้าไปบวกยังกะเค้าเตอร์ ผมนี่เปลี่ยนชื่อหนีเลย อายเค้า - -

Comment

uplay id: BOS_VX ครับ

Comment

Working...
      X