Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M2N-SLI มีขายอีกป่าวคับ ราคาเท่าไร ป๋มจะชื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M2N-SLI มีขายอีกป่าวคับ ราคาเท่าไร ป๋มจะชื้อ

ตัวนี้เปนไงบ้างคับป๋มจะลองเล่นดุพี่ๆๆช่วยบอกหน่อยคับ

แล้วบอดจิกกะไบมีรุ่นไหนบ้างคับที่ sli ราคาม่ายเกิน 3500 ใส่ amd 940

พิมพ์ ให้ถูกก่อนดีกว่ามั้งครับ

Comment

ผมใช้อยู่ดีมากๆครับ

Comment

ตอบกวนดีนะพี่ผมเด็กไหม่

Comment

asus m2n-sli ราคาเท่าไรละตอบหน่อย

แล้วถ้าผมจะชื้อของทางเวปผมจะสั้งของเวปไรดีคับที่ม่ายเกรียน

Comment

Working...
          X